Furanni da itace bishiyoyi: Shirye-shirye na fasahoƙi yi daga ba da izini

Anonim

Bishiyoyi da furanni daga Beads suna kama da na ainihi, suna ban sha'awa da kyakkyawa kuma idan ana so, zaku iya shirya gonar wucin gadi a gida. A cikin wannan labarin za ku sami shirye-shiryen launi da bishiyoyi gead.

Ƙirƙiri bonsai

Bonsai ya kirkira a Japan. Wannan suna a cikin Jafananci yana nuna "Itace Dwarf". Wani bonai na gaske yana da tsada, amma zaka iya yin shi kamar hannayenka ka kuma sha'awar shi kowace rana. Don yin irin wannan bishiyar daga beads, kuna buƙatar samun haƙuri, tunda wannan tsari yana mamaye lokaci mai yawa.

Furanni da itace bishiyoyi: Shirye-shirye na fasahoƙi yi daga ba da izini

Don masana'anta zaku buƙaci beads na kore (mafi kyau idan akwai launuka daban-daban), zaku buƙaci waya na kauri daban-daban, zaren, manne da kuma alabaster.

Bari mu yi rassa. Auna waya tare da tsawon kusan 45 cm, muna samun beads takwas kuma muna karkatar da su cikin madauki. Sannan qarfin iyaka daya game da beads takwas kuma juya madauki. Don haka, wajibi ne don sa hawa takwas tare da beads.

Furanni da itace bishiyoyi: Shirye-shirye na fasahoƙi yi daga ba da izini

Mun juya sauran sauran koguna waya.

Furanni da itace bishiyoyi: Shirye-shirye na fasahoƙi yi daga ba da izini

Tare da wannan dabarar kuna buƙatar yin bouquets 150. Tsarin lokacin cin abinci lokaci, amma a sakamakon haka, irin wannan motsa jiki daga beads zai ba ku mamaki. Bayan haka, ɗauki katako uku kuma karkatar da su cikin ɗaya. Dole ne ku fito da katako hamsin.

Furanni da itace bishiyoyi: Shirye-shirye na fasahoƙi yi daga ba da izini

Furanni da itace bishiyoyi: Shirye-shirye na fasahoƙi yi daga ba da izini

Mun fara samar da itace. Muna buƙatar yin samaniya. Don yin wannan, ɗauki katako biyu, kunsa su da zaren. Kuna buƙatar yin uku daga cikin waɗannan katako.

Furanni da itace bishiyoyi: Shirye-shirye na fasahoƙi yi daga ba da izini

Zuwa katako, wanda zai kasance a tsakiyar, ƙara rassa biyu a bangarorin kawai a ƙasa na tsakiya da ɗaukar zaren.

Furanni da itace bishiyoyi: Shirye-shirye na fasahoƙi yi daga ba da izini

Yanzu kuna buƙatar yin reshe na tsakiya, wanda za'a riga an yi shi da rudani huɗu. A cewar wannan ka'idar da aka bayyana a sama, za mu yi reshe, ta ƙididdigar ɗaure da karfafa su da farko tare da waya, sannan zare.

Mataki na kan batun: 'Yan wasa don Cats Ku yi da kanka daga kwali: yadda ake yin tare da hotuna da bidiyo

Furanni da itace bishiyoyi: Shirye-shirye na fasahoƙi yi daga ba da izini

Yanzu ɗauki rassa biyu na ƙananan tsayayye. Za a sami rassa biyar a kan waɗannan rassan.

Za mu fara tattara bondai tare. Haɗa duka rassa a tsari. Daga sama, rassan da karami na rassan yakamata su kasance a ƙasa - tare da babba.

Furanni da itace bishiyoyi: Shirye-shirye na fasahoƙi yi daga ba da izini

Muhimmin! Kada ka manta da a goge gangar jikin.

Don haka, amintar da dukkan rassan kuma zaku sami itace da aka gama. Tanƙwara kasan waya don kwanciyar hankali.

A bisa al'ada Bonsai girma a cikin kwano ko wani irin iya iya aiki, amma za mu yi itace a kan dutse. Aauki kwano mai zurfi kuma ka rarraba alabaster a cikin ruwa. Located a cikin kwano na polyethylene kuma cika cakuda, bar shi ya bushe, itacen zai ƙarfafa a kan tabo. A gindin gangar jikin, yi amfani da Alabaster ko gypsum da hakori suna zana furrows, kamar ainihin itace.

Furanni da itace bishiyoyi: Shirye-shirye na fasahoƙi yi daga ba da izini

Sannan kuna buƙatar cire itacen daga kwano ta hanyar jan polyethylene.

Furanni da itace bishiyoyi: Shirye-shirye na fasahoƙi yi daga ba da izini

Matsayi na gaba shine zanen. Zuba itaciyar cikin launin ruwan kasa, zaka iya amfani da karamin tagulla. Abin sani kawai kuna yin ado da tushe wanda itacen yana zuwa ga dandano, ta amfani da abubuwa daban-daban - duwatsu, gilashi, da sauransu. Bonsai mai ban al'ajabi ya shirya.

Furanni da itace bishiyoyi: Shirye-shirye na fasahoƙi yi daga ba da izini

Muna ba da shawarar fahimtar kanku da wasu dabarun saƙa masu launi da itace bishiyoyi.

Lilia daga budurwa

Weaving daga Bead - ba wani hadaddun kuma ya fi ban sha'awa. Tabbatar, bayan karanta aji na ainihi a kan webed Lily daga beads.

Da farko, yi filastik Ly. Yanke waya tare da tsawon 70 cm. Maidowa daga ƙarshen waya na kwatangwalo goma santimita kuma kuyi madaukai don yatsunsu biyu ko uku suna shiga cikin sa. Muna da iyaka ɗaya, ɗayan kuma gajeru ne. A wani ɗan gajeren yanke, kuna buƙatar buga wasan beads talatin mai shekara talatin, a kan dogon dalili nawa kuke so. Theauki dogon ƙarshen waya kuma ku ciyar da layi kaɗan a hankali kafin wurin beads ya ƙare, bayan ɗaura waya. Dole ne a cire wasu sassa biyu na waya. Ya kamata a sami sassa biyu na waya - ruwan hoda da fari, an rufe tare. Gano wuri da waya tare da farin Beads zuwa farkon kuma ciyar da ruwan hoda ta hanyar madauki. Ci gaba da aiwatar da wannan dabarar har sai ya juya petal. Fitar da beads a kan dogon waya, idan ya cancanta, kuma a kan ɗan gajeren lokaci bayan kowane juzu'i biyu ko uku na ruwan hoda. Wajibi ne a cikin petal don samun ingantaccen tsari. Yi irin waɗannan furannin.

Don yin kwari da stames, ɗauki beads na launin ruwan kasa uku da ɗaure ƙarshen waya, ɗauki ɗan ƙyallen waya.

Don ganye, wannan tsari ya dace da furannin furanni, ruwan gilashin guda 8 kawai ya kamata a saka a kan gajeren mayafi, kamar yadda ya yi yawa.

Mataki na a kan taken: Yadda za a yi Doll Kyoko Kowoneyama

A ƙarshe, tattara duk cikakkun bayanai na fure da amfani da waya mai kauri a matsayin kara da kake buƙatar kunsa a cikin zaren kore. Lily dinku tana shirye.

Furanni da itace bishiyoyi: Shirye-shirye na fasahoƙi yi daga ba da izini

Don mafi kyawun gano hanyoyin saƙa kuma koya zuwa nassi daban-daban, karanta jerin abubuwan da ba a sani ba littattafai kan weaving beads na sanannen marubucin donaklla chiotti.

Bidiyo a kan batun

Kara karantawa