Fa'idodi da rashin amfani da zane gadaje

Anonim

Fa'idodi da rashin amfani da zane gadaje

Jigogi masu rison gado na yara biyu - babbar hanya don magance matsalar karancin sararin samaniya a cikin karamin gida.

Mafi yawan lokuta, irin waɗannan matsaloli suna tasowa a cikin iyalai da yara da yawa. Wuraren da yake bacci yana zaune da wurare da yawa kuma kar a bada izinin tsara filin wasa.

Kyakkyawan zanen ya zo ga ceto, wanda zai dace da kowane gida.

Abbuwan amfãni na kayayyaki

Fa'idodi da rashin amfani da zane gadaje

Kamar kowane abu, irin wannan gado yana da fa'ida da rashin amfanin sa. Misali, yana da yawa kuma yana iya ɗaukar yara da yawa a kai. Abu ne mai sauqi qwarai don amfani dashi, yana da sauƙin ninka, kuma kwanciya ba za a iya boyewa ba.

Yawancin waɗannan gadaje masu jan hankali suna sanye da ƙarin akwatunan da ke cikin kayan wasa da kayan haɗi na yara an sanya su.

Aminci shine ɗayan manyan fa'idodi. Procesarin ganuwar ba zai ba da ɗan ya faɗi ba, kuma ɗan ƙaramin haske zai kare da raunin da ya faru (ba kamar bunk gadaje ba). Ya dace sosai don amfani da shi, kamar yadda a cikin tsari wanda ba a bayyana ba babu bara cewa yin baccin yaro ƙasa da kwanciyar hankali.

Idan ba ku ci gaba gaba ɗaya ta rage ƙananan gadaje ba, to, yaron na iya samun rauni (lemb ko kai na iya shiga cikin rata). Kananan yara sun fi wahalar cire daga saman gado. Loweran ƙaramin abu koyaushe yana da kyau a gabatar, kuma ba rabin.

Nau'in zane

Bone gado yana ɗaukar sarari kaɗan, duk da haka, ba zaɓi mafi aminci ga ƙaramin yaro ba. Idan iyaye suka yanke hukuncin sanya irin wadannan gadaje yara a gida, to ya cancanci zabar mafi amintaccen zaɓi. Shafukan zane yana da damar samun kuɗi na kuɗi, tun lokacin da sayan dakuna ɗaya zai kashe mai rahusa fiye da biyu.

Fa'idodi da rashin amfani da zane gadaje

Kuna iya siyan gado na jariri a kowane kantin sayar da musamman inda ake ba iyaye mafi kyawun zaɓi daidai da ƙirar gidan da abubuwan da ke faruwa. Saboda nau'ikan mafita mafita, yana yiwuwa a sayi gadaje jariri wanda zai dace da kowane daki.

Mataki na a kan taken: Ganyayyaki Crochet tare da makirci: aji aji tare da bayanin da bidiyo

Shagunan gida koyaushe suna canza kewayon kuma yana ba da sababbin launuka daban-daban kuma tare da fasali daban-daban.

Shahararren Zaɓuɓɓuka Ga dakunan ƙarfe na yara a cikin salon Fantasy, alal misali, a cikin hanyar jirgin sama ko motoci. Irin wannan abu na iya zama wuri mai haske a cikin ƙirar kowane gida.

Ga tsofaffi, gado mai jan hankali a cikin yanayin minimalism ya dace. A matsayinka na mai mulkin, an zana shi a cikin tsarin launi mai natsuwa kuma yana da siffofin daidaito. Zaɓuɓɓuka suna yiwuwa tare da nuna bambanci a gefe mai amfani ko tare da tarnaƙi, lokacin da adadin ƙarin ɗakunan ajiya da wuraren kayan wasa sun fi ƙira.

Abun gado yana ɗaya daga cikin nau'ikan nau'ikan tarin ruɗi mulkar masu yawa. Sarari don bacci yana kan matakin babba na babba, kuma sarari a ƙasa ana iya amfani dashi a dace.

Attic gado na iya haɗawa shelves, sutura ko rubutu tebur. Accountness da ergonomics a aikace-aikace da wuri sune babban fa'ida. Koyaya, yana da mahimmanci a lura cewa ɗakin gado ba zaɓi ba ne ga yara ƙanana, kamar gado na katako.

Fa'idodi da rashin amfani da zane gadaje

Iri iri na wuraren bacci:

  • Gado;
  • bakin gado;
  • Bed a gado.

Waɗannan zaɓuɓɓukan suna ba da alaƙa da rukuni na masu canzawa kuma suna iya samun nau'ikan abubuwa da yawa. Mafi yawan lokuta ana samun samfuran hadaddun tare da ƙirar da yawa da kuma akwatuna, kamar yadda suke da yawa.

Zabi wani zaɓi mai mahimmanci

Siyan wurin barci, kuna buƙatar sanin ainihin yankin da za'a shigar da gadon gado. Wajibi ne a tsari domin kada ya yi kuskure tare da girman gadaje na zane. Bugu da kari, kowane batun kayan aiki ya kamata a iya jituwa cikin ciki. Zaɓin ba zai zama da wahala ba, kamar yadda yake cikin adana kayayyaki masu yawa don duka 'yan mata da yara maza.

Lokacin sayen gadaje na yara, ya zama dole don biyan kulawa ta musamman ga ingancin ƙira. An duba shi don lahani. Duk abubuwan ya kamata a gyara su da kyau, kuma gado dole ne ya zama abin dogaro da ƙarfi. Zai fi kyau zaɓi zaɓi tare da ƙarin ganuwar don jariri ba zai iya faɗi ba.

Mataki na a kan batun: masana'anta mai linzamin (raga, siliki, viscose, da sauransu.

M, ƙarfi da kuma ba da sabis na kayan aikin an bincika, wanda aka motsa ƙananan matakin. Yara yara sun fi dacewa da su zuwa shagon don su yi ƙoƙarin ƙoƙarin lalata wurin bacci. Don haka, iyaye za su iya tabbatar da cewa jaririn na iya jimre wa aikin tsabtace yau da kullun.

Dole ne a sanya gadaje jariri da kyau, kayan ƙaunar muhalli. Itace ita ce mafi aminci kuma ta dace.

Shagunan da ake tuhuma tare da karamin kewayon samfurori sun fi kyau su zo kewaye.

Yana da matukar muhimmanci a zabi wani katifa na Orthopedic wanda zai dace a cikin gado da kanta.

Iyaye su fahimci cewa mafi mahimmancin abu shine dacewa da ta'aziyya, ba wani nau'i ko launi na samfurin.

Kara karantawa