Yadda za a zabi rawar soja: ƙa'idodi masu mahimmanci da shawarwari

Anonim

Tebur na abinda ke ciki: [voye]

  • Yadda ake sauri zaɓi kayan aiki na dace?
  • Muhimman ma'auni da shawarwari don zabar rawar soja
  • Shin ina buƙatar siyan ƙarin nozzles?
  • Sharuɗɗan zaɓin Selection
  • Abin da zai kula da lokacin zabar faifan batir?

Kayan aikin zamani suna da yawa kayan aikin da ake iya amfani da su ba kawai don ƙirƙirar ramuka ba. Don haka, tare da taimakon mai siket zai yuwu da sauri kuma saukin ƙanshi da ake so a cikin gidan, da kuma mai ƙarfi turare zai rinjayi kowane cikas. Idan kana buƙatar Mix kowane ruwa, mai hadewar rawar soja zai taimaka sa shi da sauri. Don haka zaku iya siyan rawar soja don gida wanda zai taimaka wajen magance kowane ɗawainiya da ke da alaƙa da gyara. Kafin zabar rawar soja, ya kamata a la'akari da yawa lokuta daban-daban. Yi tunanin sau nawa kuma don abin da za ku yi amfani da wannan kayan aikin zai buƙaci aikin sikirin sikirin da kuma ikon yin aiki a yanayin tasiri, da sauransu.

Yadda za a zabi rawar soja: ƙa'idodi masu mahimmanci da shawarwari

Ga mutanen da sau da yawa suna amfani da rawar soja a cikin aikin su, ba a ba da shawarar siyan zabin mai arha ba.

Yadda ake sauri zaɓi kayan aiki na dace?

Yayin aiwatar da zabar wani rawar soja, da farko, yi tunanin menene takamaiman ayyukan da kake amfani da wannan kayan aiki. Idan kuna shirin amfani da rawar soja kawai don baƙin ƙarfe da itace, to, zaku dace da mafi yawan kasafin kuɗi ba tare da aikin tasiri da sauran zaɓuɓɓuka ba. Za a yi rawar jiki ba wai kawai kayan m, amma kuma m kankare, bulo, da sauransu? Sannan kalli layin ƙirar drills tare da aikin m.

Screcdriver wani abu ne mai mahimmanci don gina kayan gida. Akwai samfuran da suke da kuma irin wannan damar. Koyaya, idan zaku yi "Majalisar" da "hakoma" a cikin iri ɗaya, to ya fi kyau saya sauran rawar soja kuma daban-daban da sikirin.

Kafin ku zaɓi rawar soja da siyan wani kayan aiki na musamman, kula da wannan muhimmin siga a matsayin mitar. A cikin taron cewa rawar da kuka yiwa gida zai yi rawar jiki mai tsawo ba tare da hutawa, kalli ƙwararrun ƙwararru. Amma idan tsananin lokacin rawar jiki zai "shakata" a cikin akwati, to babu wani takamaiman hankali a siyan kayan aikin kwararru. Matsa mai sauƙi don gidan akwai m rahusa.

Mataki na a kan batun: Resption Garkuwa (Shr ShS, PR)

Yadda za a zabi rawar soja: ƙa'idodi masu mahimmanci da shawarwari

Iri na inji inji injunan.

Wani muhimmin sigar sigogi shine masana'anta. Anan komai komai ya bayyana sosai kuma mai sauki: Ba da zabi a cikin rawar soja ga wani gidan da shahararrun kamfanin da aka yi. Tabbas, zaku iya zama kamar kayan aiki mai kyau daga masana'anta da ba a san shi ba, saboda Haƙĩƙa, zai ci gaba da doka mai araha, amma a wannan yanayin tanadin tanƙwara tana juya da sharadi. An tattara rawar jiki, aka tattara a cikin yanayin hannu, ba zai yiwu ba tsawon lokaci. Ba kwa buƙatar siyan rawar soja don gidan daga manyan masana'antun. Kuna iya duba kayan ƙasa da sanannun samfuran. Babban abu shine cewa kamfanin yana da cibiyoyin sabis, suna da sake dubawa.

Mutane da yawa suna shirin zaɓar rawar soja kuma a nan gaba don siyan sa, suna da sha'awar inda ya fi dacewa saya: A cikin shagon ko tare da hannaye? Siyan kayan aikin da ake amfani dashi shine riba a tsarin kuɗi. Tsohon mai shi zai iya ba ku shawarwari masu amfani don aiki tare da kayan aiki. Babban hasara ita ce rashin garanti. Yana da mahimmanci a nan yadda ake amfani da rawar soja. Idan tsohon maigidan ya hada shi daga batun karar, to za a iya siyan irin wannan kayan aiki. Idan rawar soja yayi aiki kusan kowace rana tsawon awanni da yawa, ya fi kyau a ba da zabi a cikin yarda da sabon kayan aiki.

Komawa ga rukunin

Muhimman ma'auni da shawarwari don zabar rawar soja

Lokacin da zabar wani sabon rawar soja a cikin kantin sayar da musamman, kula da waɗannan mahimman mahimmancin:

  1. Ƙarfin rawar soja.
  2. Saurin juyawa.
  3. Halakar da diamita.

Yadda za a zabi rawar soja: ƙa'idodi masu mahimmanci da shawarwari

Resologerara na'urar.

Ikon ƙarfin lantarki na zamani na iya zama daga 300 w zuwa 1.5 kw. Karamin wannan mai nuna alama, mafi yawan buƙatar yin ƙoƙari yayin aiki tare da irin wannan rawar jiki. Idan ka zabi rawar jiki don gida kuma kada ku shirya yin aiki da shi sosai, zaku isa kayan aiki tare da damar 800 w.

Irin wannan sigar kamar yadda matsakaicin izinin hayatarwa na diamita, yana da mahimmanci don ganowa kafin fara aiki tare da sabon rawar soja. Idan iyaka ta hau shine 4 cm, kuma zaku fara hakowar ramin diamita mafi girma, to rawar da kuka yi zai shiga cikin batsa.

Daga saurin juyawa kai tsaye ya dogara da aikin sa. Mafi girman wannan halayyar, da sauri za ku iya jimre wa ayyukan.

Kula da saurin juyawa sannan kuma lokacin da kuka shirya amfani da wani rawar da ba kawai don hako ba, har ma, alal misali, a matsayin mashin mai.

Mataki na a kan Topic: Patch Aiki: Hoto yana da kyau da sauƙi, duk asirin, aji, aji na kwarai, koyarwar bidiyo tare da hannuwanku

Kula da irin wannan lokacin kamar yadda aka sanye da kayan aiki. Haɗin aiki tare da kayan aikin gida ya dogara da wannan. Zai fi kyau idan rawar soja zai sami coarridge na wasan nukiliya.

Tabbatar ku biya hankalinku game da kasancewarsa ko rashi na wannan muhimmiyar zaɓi ta hanyar haɗawa. Zai fi kyau a halarci, kamar yadda zai kare rawar soja daga hada kai.

Komawa ga rukunin

Shin ina buƙatar siyan ƙarin nozzles?

Yadda za a zabi rawar soja: ƙa'idodi masu mahimmanci da shawarwari

Na'urar rawar soja.

A kan aiwatar da zabar damfara don gida zaku iya sha'awar ƙarin nozzles daban-daban. Gaskiyar ita ce, za a iya amfani da rawar jiki ba kawai don ƙirƙirar ramuka ba, har ma da yin wasu ayyuka masu yawa, wani lokacin gaba ɗaya nesa da gyara da gini gaba ɗaya nesa da gyara da gini. Tare da taimakon ƙarin nozzles, yana yiwuwa a goge, niƙa da kuma tsaftace saman kayan gini kuma har ma a yanka sassan da ake so a kan ka'idar Jigsaw.

Daga cikin ƙwararrun ƙwararru yakamata a kasafta:

  1. Limiters - ba ka damar adana zurfin da kwana mai hakowa.
  2. Gyara don karamin rawar soja.
  3. Gyara na musamman yana busa sawdust.

Hakanan akwai wasu ƙarin nozzles, a cikinsu wanda ya kamata a biya shi:

  1. Ana amfani da da'irori don yanke da'irori daga kayan daban-daban (galibi daga kwayoyin halitta da plywood).
  2. Nozzles don niƙa da kuma polishing.
  3. Nozzles don murkushe sukurori. Zai iya zama mai siffa, angular, magnetized, quadrogenic.

Idan kana kiwon tsuntsaye kiwo, kula da nozzles na musamman don gashinsa. Irin wannan karbuwa zata sauƙaƙe aikinku sosai.

Komawa ga rukunin

Sharuɗɗan zaɓin Selection

Idan kuna shirin amfani da kayan aiki ba kawai don aiki da karfe da itace ba, har ma da kankare da tubali, sannan kuyi tunani game da sayen girgiza. Kada ku rikita irin wannan rawar tare da mai aikin injin, saboda Ka'idar ayyukan waɗannan kayan aikin suna da bambanci sosai. Ba za a iya amfani da rawar jiki ba sau da yawa don hako kankare, tubalin, da sauransu, da guduma don aiwatar da itace da ƙarfe, saboda Ba da daɗewa ba zai haifar da rushewar kayan aikin.

Mataki na a kan batun: Yadda za a tantance nisa tsakanin gidan raftor rafters?

Yi la'akari da gaskiyar cewa aikin buga yana da kayan aikin sakandare. Domin a yi wannan aikin kamar yadda masana'anta ta yi cikinsa, mai gina fasfon din rawar jiki kuma gano ikonta. Mafi karancin darajar shine 800-1000 w. Perventetorors suna da wasu alamun iko da yawa. Misali, don yin ayyuka iri ɗaya waɗanda suke yin rawar soja tare da aikin busa, mai sik abefi zai zama mai ƙarfi daidai yake da 450 W.

A kan aiwatar da zabar irin wannan rawar jiki, dole ne ka kula da aikin baya. Yana bayar da ikon juyawa juyawa daga tsarin aikin. Babu ƙarancin mahimmanci shine ikon sarrafa saurin juyawa. Yanke shawara don siyan babban kayan aikin wutar lantarki, a tabbata cewa sananniyar kama, wanda zai ba da damar kayan aiki don zama a hannunku, koda kuwa rawar jiki ba zato ba tsammani Rolls.

Komawa ga rukunin

Abin da zai kula da lokacin zabar faifan batir?

Za'a iya sanye da rawar jiki tare da nickel magnesum, nickel-cadmium da kuma batirin-ion. A kan manyan taro na samfuran zamani na drills, an sanya batura baturan Lithium. Suna da mafi karancin nauyi da rayuwar sabis na ma'aikata idan aka kwatanta da takwarorinsu.

Babban bambanci tsakanin baturin Nickel-Cadmium daga Nickel Magnesen shi ne cewa yana iya yin aiki a ƙarƙashin yanayin zafi mara kyau. Koyaya, batirin Magnesium mai kama da wannan akwati ba zai zama ƙasa da ɗaukar nauyin ƙwaƙwalwa ba, watau halin ƙaramin abu ne, sannan a nan gaba zai yi Dakatar da aiki a kan cajin wanda ke gaban wannan a gaba an haɗa wannan zuwa tushen wutan lantarki. Yana da rage rage rayuwar batir.

Zabi wani rawar soja, kula da ƙarfin baturin. Mafi yawan ƙarfin cikin batura da ke sanye da kayan aikin kwararru. Kayan kayan gida a cikin wannan lamari, amma idan an sayi rawar jiki don amfani da gidan, to wannan ba mahimmanci bane.

La'akari da waɗannan shawarwari, kuma zaku iya zaɓar rawar gida don gidan, cikakke daidai da buƙatunku!

Kara karantawa