Yadda ake karba da shigar da ƙofar "gwangya"

Anonim

Kafofin ciki suna yin ayyuka da yawa: toshe damar samun dama ga ɗakin, samar da zafi da rufin sauti a cikin rufaffiyar ɗakin. Amma tare da duk wannan, suna ɓangare na ƙirar ɓangaren, kuma, yana nufin, dole ne a cika wasu ƙa'idodin ƙawaye.

Yadda ake karba da shigar da ƙofar

Kofofin ciki

Kofofin ciki na ciki suna yin duk ayyukan da aka jera kuma, haka, ba shi da tsada.

Siffofin zane

Sashin irin wannan shirin ya karɓi sunan shi saboda samarwa. A karo na farko, Masonite Masoniya ta kirkiro da zane a cikin 1980. Fasahar samarwa ta samfurin mai sauki ce, baya buƙatar amfani da kayan aikin tsada saboda abin da duk nau'ikan wannan nau'in suna da yawa a farashi .

Yadda ake karba da shigar da ƙofar

Dalilin sash shine tsarin tsarin katako mai arha - Pine, a matsayin mai mulkin. Firam yana fuskantar bangarorin MDF, kuma sarari tsakanin zanen gado yana cike da sel mai filler. Na ƙarshen saboda tsarin salula yana samar da zafi da rufin sauti lokacin da aka sanya a ƙofar ƙofar. Girman samfurin ya dace da daidaitaccen buɗewa.

Panel Panel na iya mimic itace na wani launi - kamar, alal misali, ƙofar zane fari zuwa-8/70 a cikin hoto. Amma hakanan kuma zai iya zama farkon saman musamman don zanen. Ba lallai ba ne a fenti da interroom kofa, amma, kamar yadda mai mulkin, kada ka manta da wannan dabara: da launi za a iya samu, da cikakken m ga style daga cikin dakin, da kuma abu ne bugu da žari kare.

Yadda ake karba da shigar da ƙofar

Fa'idodi da rashin amfani da ƙofofin ciki Kanada

Kamar kowane irin ƙira, irin wannan samfurin yana da fa'idodi da rashin amfanin sa. Amfanin samfurin sun haɗa da waɗannan halaye masu zuwa:

  • Fiye da farashi mai araha godiya ga peculiarities na samar da idan aka kwatanta da na katako na katako.

Yadda ake karba da shigar da ƙofar

  • Gayyata da yawa - kusan sau 5 ƙasa da sash na katako, wanda aka sauƙaƙe, kuma yana ba ku damar amfani da wuta mai sauƙi;
  • Shigar Kanada za'a iya shigar da shi a kan mafi kyawun bangare;
  • Ana yin saƙar MDF akan samarwa a ƙarƙashin zanen, fannoni ƙofofin Kanada na iya kusan kowane abun ciki;
  • Ana sauƙaƙe a cikin sash yana sauƙin gyara: har ma da lalacewar mai ƙarfi ya isa kawai canza gaban kwamiti;
  • Godiya ga filler na salula, samfurin yana da kaddarorin rufin kanshi.

Mataki na a kan Topic: STINCTOMUTOW yana da kyau kuma mai sauƙi ga masu farawa: Tsarin Patch, kayan aiki, hoto mai mahimmanci Mataki da zane-zane

Yadda ake karba da shigar da ƙofar

Rashin daidaituwa na Kanada sune sigogi masu zuwa:

  • Matsaloli tare da shigarwa na makulli: kawai tsarin yana da isasshen yawa, don haka ya zama dole a yi hankali da zaɓin wurin shigarwa;
  • Tsarin mai rauni ba shine firam na katako ba, ko kuma mai ƙarfi-karfin kaya ya mallaka;
  • Kofofin suna kula da zafin jiki;
  • Waɗannan samfuran sun hali ne. Don haka in mun gwada da wani zaɓi, bisa ga sake dubawa, zaku iya samun zanen kawai.

Yadda ake karba da shigar da ƙofar

Yadda za a fenti da Kif ɗin Kanada

Samfurin asali yana da farin launi. Maimakon magana, magana, an rufe shi da farin ƙasa, don haka bayan shigarwa don fenti yana da kyawawa. Duk wani zaki da ake amfani da su don kammala mazaunin sun dace. Yawancin duka, ruwan-emulsion da acrylic sun dace da zanen.

Yadda ake karba da shigar da ƙofar

Amma kafin ka fenti da ƙofar zuwa Kanada kowane girman, kuna buƙatar kulawa da tasirin fenti na ado. An bambanta kungiyoyin masu zuwa:

  • Halsozy - yana samar da launi mai haske da ƙarfi mai kyalkyali na samfurin. Pin zanen Kanada Irin zane ba koyaushe ya dace da zama iri ɗaya a farfajiya mai girma ba, duk ƙananan miyƙashe da lahani suna bayyane.
  • Matte fenti ko varnish ya cancanci zanen ƙofar a cikin dakin mai haske. Launi na iya zama kowane, kuma matcalin matte na kunshin zai ɓoye duk lahani. Amma idan aka kirkiro cikin ciki na bukatar wani haske, ya fi kyau a yi amfani da wani abun da ke ciki.
  • Hyder fenti - zaɓi kaɗan. Irin wannan rufin yana da yanayin matsakaici na isar da haske, amma a lokaci guda ba a cinye shi azaman matte ba. Kuna hukunta da sake dubawa lokacin da tambaya ta taso fiye da zanen Kanada, yawancin lokuta zaɓi wannan maganin. A cikin hoto - zanen kofofin Kanada.

Yadda ake karba da shigar da ƙofar

Shigarwa na zanen ƙofar

Duk da sauƙin sash, ko da kuma lokacin da kafa, kuna buƙatar mataimaki. Fasaha na shigarwa abu ne mai sauki.

  1. Da farko, sun rushe tsohon sash: an cire su daga madaukai, gani da cire ƙofar da ke cikin dutsen idan suna bukatar shi.
  2. Haɗa abubuwan da sabon abu: a kwance da bangarorin da ke tsaye suna da alaƙa da ƙarshen bangarorin kuma sun ɗaure tare da kusancin kai.
  3. An sanya ƙirar da aka tattara ga masu girma dabam a cikin buɗewa. Shirya matsayinsa tare da wedden weddes, wanda ke rufe cikin rami tsakanin akwatin da ganuwar.
  4. Sai bayan an daidaita shi da ƙirar a tsaye ta hanyar tsaye, suna ɗaure gefen madauwari tare da sukurori.
  5. Ana rataye madaukai ƙofar a kan zane, ɓangare na biyu yana haɗe da ƙofar Or.
  6. Canvas rataye kuma daidaita matsayin akwatin tare da sash har sai ƙira ba fili a fili a cikin tsari, kuma sash ba zai zama mai sauƙi ba.
  7. Ana cire zane, gyara gefe na biyu na akwatin tare da sukurori.
  8. Shigar a Yanar gizo da kayan haɗi na Rac - Kulle, alal misali, kuma sanya zane a madauki.
  9. Dutsen mai hawa yana cika ramuka tsakanin firam da bango.

Mataki na kan batun: Gyara pallets na katako na katako yi da kanka

Bayan shigar da samfurin - har zuwa 8/70, alal misali, zaku iya yin zane tare da akwatin a cikin kowane launi da aka fi so.

Kara karantawa