Matashin kai da filayen crochet tare da launuka masu fadi

Anonim

Matashin kai da filayen crochet tare da launuka masu fadi

Kyakkyawan abokai!

Ko ta yaya na ga hoto mai kyau matashin kai tare da launuka masu faɗi da kuma wanda ake so suyi tarayya da irin wannan. Tunanin an cire shi cikin gaskiya kusan nan da nan. Wannan matashin kai ne a kore tare da fararen furanni daga Iris yarn. Mataki da kuma platows crochet a cikin irin wannan makircin tare da launuka masu amfani da aka danganta su ta hanyar fassarori daban-daban. Da kyau, menene game da abin da suke da kyau!

Kafin bargo, hannayen ba za su kai ko'ina ba, amma ina jin sabon matashin kai. Ina so daidai a cikin irin farin ciki - ruwan hoda da tabbas tare da karkatar da wardi.

Bari mu gaya mani game da komai cikin tsari.

Shirye-shiryen Kasuwancin Crochet na Crochet

Kore crochet matashin kai tare da launuka masu fadi

Kamar yadda na fada, na yi amfani da yarn yarn gre da fari, lamba mai lamba 1.

Matashin kai na kunshe da motocin 16.

Na saƙa shi na dogon lokaci, amma kamar yadda sabbin dalilai suka bayyana, sakamakon ƙarshe ya riga ya kasance bayyane - kyakkyawan matashin kai mai dorewa.

Motar Motar Crochet ta fara da launuka daban-daban gwargwadon tsarin:

Matashin kai da filayen crochet tare da launuka masu fadi

Cibiyar fure da na saƙa kore yarn, da furannin fari fari fari.

Kuna iya haɗa furen da ɗan ƙari, abin da ake kira Irish fure. Kalli bidiyon.

Lokacin da fure ya shirya, ya kamata a ɗaura launi na koren kore a kusa da shi sarkar jirgin sama, ɗaukar fure na gefuna guda huɗu da abin da aka makala a cikin Sulorers na dalilin (3C1n, an rufe tare, a cikin madauki ɗaya na petal, 9VP, 3C1N).

Matashin kai da filayen crochet tare da launuka masu fadi

A jere na gaba, muna ɗaure sarkar tare da ginshiƙan tare da haɗe-haɗe, a cikin sasanninta - 5 vp.

Mataki na kan batun: girke-girke mai sauki don hunturu tare da hanya mai zafi

Don haske, zaku iya ganin koyawa na bidiyo daga darussan saƙa crochet da saƙa

Ya gama matashi mai yanke tare da juna tare da juna tare da gefen madaidaiciya tare da zaren ko zaren crochet.

Matashin kai da filayen crochet tare da launuka masu fadi

Don haka, ya juya saman gabanin murfin matashi. Za'a iya ɗaura ɓangaren ɓangaren ɓangare tare da ginshiƙai masu croled ba tare da kayan abinci ba kuma haɗa shi tare da saman.

Sa'an nan kuma ɗaure ɗaure gwargwadon tsarin kusa da kewaye matashin kai.

Matashin kai da filayen crochet tare da launuka masu fadi

Tun da murfin a kan matashin kai ya juya ya zama bude aiki, to yanayin ciki ya kamata ya kasance daga kyawawan nama. Na yanke shawarar kada a sa sashen ƙananan murfin, saƙa ga saman kuma ya ɗora wannan abun a kan lamuran masana'anta.

Matashin kai da filayen crochet tare da launuka masu fadi

Zan ba ku shawara don haɗa matashin kai na yarn kazanta, kuma furen zai fi kyau a kiyaye siffar, kuma tsarin saƙa zai yi aiki da sauri.

Photo Plaid Crochet. Makirci tare da launuka masu faɗi

A cewar wannan makirci kamar yadda matashin kai, zaku iya danganta kyawawan filaye. Waɗannan zaɓuɓɓuka na iya ba ku.

Matashin kai da filayen crochet tare da launuka masu fadi

Matashin kai da filayen crochet tare da launuka masu fadi

Matashin kai da filayen crochet tare da launuka masu fadi

Kuma squid na gaba ya ƙunshi kyakkyawan motsin murabba'i kuma kawai a gefen motifs da launuka masu faɗi. Da kyau, game da abin da mai laushi!

Matashin kai da filayen crochet tare da launuka masu fadi

Matashin kai da filayen crochet tare da launuka masu fadi

Matashin Crochet da filaye tare da furanni masu fadi - abin farin ciki ne! Anan kuna son saƙa da saƙa. Don haka na samu wani matashin kai.

Crochet matashin kai tare da saƙa da aka saƙa

Don matashin kai tare da wardi, Na yi amfani da farin farin yadin da aka yi da kararrawa rabin tarawa. Wannan amfani da ita, ban sani ba, kadan ne. Wannan Yarn a adadi mai yawa ya kasance tun daga wurina tun daga lokacin Soviet. Na yiwa jakata jakata. Yarinya yarn rin (semide / acrylic / polyester) na tsakiyar kauna na kore launi da kimanin grams na 150 na wannan yaren ruwan hoda. Lambar Hook 2.7.

Ban yi amfani da shirin ba, na zo da abin da ke kan kanta. Yana da sauki.

Mataki na kan batun: Matashin zagaye suna yin kanka da kanka mataki-mataki tare da zane-zane da hotuna

A farkon saƙa flower fure yarn.

6 VP rufe a cikin zobe.

1s layi: 3VP, 1 VP, * 1C1n, 1VP * - 11 sau.

Matashin kai da filayen crochet tare da launuka masu fadi

Na biyu layi: 4vp da 23C2h a kowane vp da hoton jerin da suka gabata.

Matashin kai da filayen crochet tare da launuka masu fadi

Layi na uku: saƙa ganye da kuma samar da murabba'i: 4vp, 35h, 35h, 35h, 35h, 35h, 35h, 35h, 34, 34 3C2H tare, 9VP.

Matashin kai da filayen crochet tare da launuka masu fadi

Jerin 4: Muna ɗaukar arches daga madaukai na iska ta ginshiƙai masu launin farin tare da yin yaren yara biyu masu launin fari: sama da katako na 5VP - 5 ginshiƙai.

Matashin kai da filayen crochet tare da launuka masu fadi

Na haɗu da waɗannan motsawar. Firistend da baƙin ƙarfe, sun sami ƙarin kallo.

Ta dinawa ta bekewa a gaban ginshiƙai ba tare da nakid ba.

Twisted 9 wardi kuma ka katse su da allura tare da zaren a tsakiyar kowane dalili.

Yadda za a ɗaure wardi tare da Crochet da na fada akan misalin wani matashin kai. Bi hanyar haɗi, duba, akwai kuma makullin wardi daban-daban.

Kaima saƙa mai sauqi qwarai: A cikin jere na 1 - arches daga cikin 5 VP da Semi-Sololbik a cikin kowane madauki 2Sb, 34Bn.

Matashin kai da filayen crochet tare da launuka masu fadi

Wannan matashin kai tare da wardi tare da labarin game da allurai na shiga cikin gasar "Mu mutane ne masu kirkirar" a kan blog Alena kravchenko. Kasance da kai da kai!

AlaDUs da matashi tare da Crochet za a iya danganta su da wasu dabarun, duka a cikin kayan kuma daban.

Ina matukar son matashin kai da filayen da aka haɗa da squares square, square daga matashin kai daga bude ayyukan square da sauransu. Misali, matashin kai mai kyau a kan gado mai matasai tare da crochet tare da tsarin da aka tsara.

  • Crochet patifs da sunflowers da daisies
  • Plaids a cikin salon Patch aiki. Saƙa daga kusurwa
  • Plaid Crochet daga Mote launi biyu. Class
  • Sunflowers. Kyawawan Cloid Crochet
  • Mai haske mai haske mai haske daga manyan murabba'i
  • Mataki na a kan batun: Jaka-da ke da dangantaka mai alaƙa daga Motsifs

    Kara karantawa