Kujerar yara tare da nasu hannayensu daga kumfa da masana'anta

Anonim

Yawancin jarirai sune sauran su. Da yawa daga cikinsu suna gudana koyaushe kuma a lokacin wasan bazai lura da wani abu na kayan daki ba, da kuma rufe su, sami rauni mai rauni. Saboda haka wannan bai faru ba, yana da kyawawa don wadatar kayan yara. Ofaya daga cikin amintattun kayan ɗakuna na iya zama shugaban yara masu taushi da aka yi da hannuwanku.

Kujerar yara tare da nasu hannayensu daga kumfa da masana'anta

Sirrin kujeru mai laushi.

Hanyar yin kujera don yaro

Ga kujerar yara, yana da kyau a yi amfani da kumfa, kamar yadda nauyin yaro ya ƙarami, wannan kayan zai aure cikin nutsuwa a hankali ya tsaya a ciki.

Da ake buƙata na kauri daga kumfa - 15 cm. Yanke daga gare shi 25x500 cm 25 cm. Bugu da ƙari, shirya wuka 2 na cm . Daga amfani da almakashi yana da kyau a ƙi. Kuna iya yanke kumfa akan guda tare da sauran sigogi, gwargwadon abin da girman kujerar da kake son yi.

Shirya nama. Ya kamata ya zama mai tsananin isa, don kada ya yi karar da sauri. Don haka kujera ba kawai ta dace da aiki ba, tara launuka na datsa, wanda zai so jaririnku. Irin wannan kujera za ta zama makomar hutu da ya fi so. Daga masana'anta shi ne wajibi a shirya alamu a cikin girman sassan kumfa.

Kujerar yara tare da nasu hannayensu daga kumfa da masana'anta

Sizsues na kujera.

Daga datsa nama kuna buƙatar yanke guda biyu don kowane ɓangaren kumfa. Guda ɗaya zai hau gaba gaba, na biyu yana kan abin da ya shafi. Bugu da kari, a yanka dogayen masana'anta don saka gefe. Ana buƙatar yanke masana'anta tare da gefe na 1 cm a bangarorin, wannan yanki na masana'anta zasu tafi zuwa samuwar seam. Lokacin zanen ɓangaren ɓangaren, la'akari da cewa murabba'ai 2 zai zama kujerar zama ɗaya, ana buƙatar saka su a cikin akwati ɗaya.

Theauki zaren da suke hana launin tare da launi na masana'anta, man fetur a cikin injin dinki kuma ka dinka suna rufewa a ƙarƙashin yanka na kumfa. Don yin wannan, ana buƙatar masana'anta don ɗaukar gefen fuskar juna. A sasannin, layin za a iya zagaye ko yin seats a kusurwoyi na dama, wanda ya haifar da sasanninta mai kaifi. Da farko kuna buƙatar dinka a gefe mai gefe ɗaya daga cikin manyan sassan daga dukkan bangarorin guda 4, sannan ka sanya babban sashi na biyu, yayin da za a iya shigar da ɓangaren guda ɗaya. Bayan haka, ana iya kunna karar a gaban gefen.

Mataki na kan batun: Menene launin shunayya a ciki

Saka bayanai game da wurin zama, sansan bots da baya a cikin masana'antun da aka kera kuma matsi gefen gefen. A gefuna da masana'anta ya kamata a canza shi ciki. Ya fi dacewa don aiwatar da hannu da hannu, kuma ba akan injin ba.

Sanya wurin zama na gaba (murabba'i ne kawai) a farfajiya a farfajiya kuma in farkar da manne a gefe ɗaya. A wannan yankin, hašawa murabba'i mai dari na 45x50 cm, wanda zai yi aiki a matsayin baya. Da tabbaci latsa juna. Bayani kuma riƙe na ɗan lokaci har sai sun manne. Haka kuma, manne ɓangaren ɓangaren ɓangaren, yayin da ya kamata ku sami kwastomomi.

A kan wannan kujera jariri ya shirya. Wannan batun na ciki zai yi ado da ɗakin kowane jariri. Yi kujera tare da hannuwanku mai sauki ne. Babban abu shine don cika duk aikin da yake da kyau saboda sakamakon abu ne mai kyau. Amfanin sa yana da dacewa, haske da asali. Bugu da kari, akan samarwa zaka kashe mafi karancin kudaden. Kuna iya zaɓar datsa tare da ɗan, a wannan yanayin tsarin masana'antar sabon abu ne na iya zama mai ban sha'awa da kuma yaro wanda zai taimake ku.

Kara karantawa