Yadda za a Dutsen Pickups don labule: ra'ayoyin kayan ado

Anonim

Kowace mace tana neman ƙirƙirar yanayi mai laushi da kwanciyar hankali a cikin gidan ko Apartment, wanda sau da yawa ya dogara da ƙananan abubuwa. A kallon farko, kayan haɗi da ƙananan bayanan ciki ba sa wasa da babban matsayi, amma a aikace na aikace-aikacen gado mai sauƙi a kan mai sauƙin gado fiye da ƙananan kayan haɗi. Wannan ya shafi popups don labulen da ke ba da fifiko ga adon taga.

Yadda za a Dutsen Pickups don labule: ra'ayoyin kayan ado

Abubuwan da aka yanke na kayan aikin da aka yi da kayan aikin farko suna haifar da tsarin zamani mai ban sha'awa kuma suna da kyau a cikin wuraren zama.

Yi la'akari da nau'ikan ɗaukar hoto kuma zai yi ƙoƙarin amsa wata muhimmiyar tambaya, yadda ake yin ɗorewa don labulen da kanka, wanda yakan faru ne a lokacin kayan ado na taga.

Na'urar manufa

Paukiuki ƙirar da ke tallafawa mai bi da wani matsayi. Tare da wannan kashi, zaku iya bayar da mai salo ninki a cikin labulen, ba tare da kyale labulen don rataye cikin matsayi kyauta ba. Aikace-haɗin yana kammala ragon taƙaitaccen hoto na taga kuma ta canza nau'in ɗakin.

Dalilin ayyukan ba wai kawai kayan ado bane, har ma da amfani. Labulen da yake rataye na al'ada, idan ya cancanta, da daɗewa, ya buɗe kullun, yayin da grabasar hasken rana za a haɗa a cikin ɗakin.

M picksups don labule

Yadda za a Dutsen Pickups don labule: ra'ayoyin kayan ado

Masu riƙe masu ɗaukar hoto suna da tsari daban-daban da ƙira. Motsa daga itace ko ƙarfe.

Da yawa yayin sayen masu ɗaukar hoto suna fuskantar matsalar abin da aka makala. Ta yaya kuma a ina za a tashe labulen?

Ainihin, waɗannan abubuwan suna haɗe zuwa bango kusan windowsill matakin, sannan kuma ana yin hoton a hanyar da ake so kuma a haɗe zuwa ɗaukar hoto. Amma har yanzu fasali na abin da aka makala sun dogara da nau'in kayan rike.

Mataki na farko akan taken: dabaru na jeri na bango ta hasken wuta

Kuna iya siye ko sanya kawuna a cikin nau'i na gashi, waɗanda ke haɗe zuwa saurin.

A wasu halaye, sutura za a iya karfafa tare da ƙugiya na musamman, waɗanda ake kira masu riƙe da su. Hooks na iya samun tsari daban da ƙira, misali, ƙirar ko tip ɗin filastik, ana iya lalata shi da kayan aikin.

Masu raye suna haɗe zuwa bango kawai bayan an daidaita da rufe labulen.

Ana amfani da ƙugiya na ƙarfe a bango, mai ɗaukar hoto an yi wa ado da kuma dole tsawan ƙugiya na ƙugiya an ƙaddara. Mafi yawan lokuta, tsayi mafi kyau shine nesa na 1/3 na bene da 15 cm daga gefen labulen labulen.

Pickups yi da kanka

Yadda za a Dutsen Pickups don labule: ra'ayoyin kayan ado

Tsarin ɗaukar kaya don labulen.

Yi ɗimbin labulen na iya zama shi kaɗai daga budurwar. Domin wannan, wani masana'anta, ado igiyoyi, kyau da maganadiso, sarƙoƙi, qwarai, na ado da furanni, toys, beads, da dai sauransu.

Na'urorin haɗi da aka yi da masana'anta sun zama mafi mashahuri, ana iya sawa a cikin mintuna 15 a kan nasu ko sayayya sosai a cikin shagon.

Don irin waɗannan kayan haɗi, zaku iya amfani da masana'anta daban-daban: flax, auduga, denim. Kyakkyawan masana'anta ba ya dace ba, alal misali, Jacquard ko karammiski.

Don yadudduka masu haske, siliki ko chiffon, lakabi auduga dole ne amfani.

Mafi sauki masana'anta daga abin da mai saiti shine sewn, mai haske ya zama na asali. Idan mai tsaron tashar hoto ɗaya ne-Photoan hoto, kayan haɗi ya kamata ya kasance tare da wani tsari wanda aka haɗe shi da labule.

Idan kayi amfani da yadudduka mai nauyi, translucent yadudduka, to ya kamata ka yi alamun barkwanci da fadi. Zasu yi rashin amfani a kan bangon labulen. Ado na windows na lokacin farin ciki kyallen takarda mai tsawo daga dogon masana'anta.

Ra'ayoyin asali don labulen

Wani lokaci har ma da ra'ayoyi mafi ban mamaki da ban mamaki ne bayan irinsu dabba yana ba da sakamako mai kyau.

Yadda za a Dutsen Pickups don labule: ra'ayoyin kayan ado

Plosh wasa - kyakkyawan ɗagawa don labule a cikin gandun daji. Don haka paws na kayan wasan yara sun kasance a cikin haɗi, an gyara su da magnets, velcro ko maɓallan don sutura.

  1. Kayan aikin belin. Fata na fata daidai cikin ciki, idan kun ɗauki launi da rubutu. Bakin baki ya dace da daki a cikin baƙar fata da fari rusawa ko salon fasaha.
  2. Siffar wasan kwaikwayo mai taushi. Kyakkyawan wasan kwaikwayo na ƙaramin size kuma zai iya zama kyakkyawan ɗagawa, musamman ga gandun daji. Abin wasan jikina yana haɗe da bango, da kuma ciyawa ta tattara ta hanyar mai tsaron. Domin hannun kayan wasan yara suna cikin matsayin da aka haɗa, zaku iya haɗa ɓoyayyen ƙarfe ko kuma magan.
  3. Kitchenware. Ana amfani da kayan ƙarfe da cokali mai narkewa dangane da alƙawarin kai tsaye, gami da ƙirar ƙirar. Cooking daga cokali mai kyau, alal misali, ya dace da dafa abinci ko dakin zama a wani salon ban mamaki.
  4. Za'a iya jaddada ciki na ciki tare da kayan haɗi don burlap tare da kayan ado na ƙofofin ƙofa da sauran kayayyakin na faranta.
  5. Room Room, Boudoir ko mai dakuna zai yi kagawa labulen tare da sarƙoƙi, maɓuɓɓuka ko kyamarori.
  6. Nodes da aka yi da igiya mai bakin ciki ko macrame - salo na Bahar Rum.
  7. Kuna iya tattara mai ɗaukar hoto tare da katako na Raffia. RAFIA a kalla 50 cm an ɗaure shi da mai riƙe da mai riƙe da shi, sannan ɗauki saurin kuma an yi wa ado da mai salo.

Mataki na kan batun: Zabi mai siket: nau'in da halaye

Tara daga diski na kwamfuta

Tabbas kowa yana da CDs marasa amfani waɗanda ke kwance rago, kuma suka jefa shi. Ana iya amfani dasu don yin ɗaukar hoto. Don masana'anta, zaku buƙaci: Disc na biyu, suturar kayan ado (beads, fure), almakashi, allura tare da zaren:

  • Daga diski kana buƙatar yin zobe tare da fadin kusan 3 cm, wanda ya yanke ainihin;
  • Muna ɗaukar kintinkiri ne da kuma ƙarshen tsallake zuwa faifai. Fara yin rufewa da zobe a hankali, juyawa bayan juyawa;
  • Lokacin da diski ya nannade, ana iya yin wa ado da amincinka. Beads na iya zuwa beads na kowane launuka da girma, gashinsa masana'anta, furanni da sauransu, da sauransu.
  • Matsayi na ƙarshe zai zama ne na neman itace, alal misali, sun dace da Suhi, waɗanda aka saka a cikin zobe, kunsa ginshiƙi kuma an sake saka su cikin zobe.

Sakamakon abu ne mai salo da kuma sabon abu, wanda, babu shakka, kamar ku, danginku da abokanka. Irin wannan ɗakunan don labulen ba sa buƙatar zama sandariya ko goge zuwa bango. Idan kuna da labulen filayen filaye, kayan haɗi daga diski ya dace da su.

Ya dace a tuna cewa dole ne a haɗa ɗaukar hoto tare da masu tsaron gida da kuma salon ɗakin ɗakin. Harman Harmnicity na iya bayyana ta hanyar kama da kama, launuka, tarko ko kayan. Yana da kyawawa cewa kayan haɗi ba ya haɓaka ƙarfi a kan mai yanke kuma yana da inuwa ɗaya da aka haɗa tare da shi. A cikin ado na taga mai tsaron gida - mafi mahimmancin kashi, da kuma kayan haɗi ba zai janye hankali ba.

Kuna so ku canza ciki, amma babu damar canza kayan daki ko labulen? Gwada sabunta kayan taga tare da ɗakunan da suka dace don labulen. Injin zai canza gaba mai lura, zai iya samun sabon bayanin kula, ƙanana, kuma an canza dakin.

Za'a iya samun babban sakamako idan waɗannan "sanyin" Asivia yi da kanku. Hannun hannu yana ba kowane abu rayuwa da fara'a ta musamman.

Mataki na kan batun: Yadda ake Mindfen gilashin Windows akan bangon da rufi

Kara karantawa