Gidan rani yayi da kanka

Anonim

Gidan rani yayi da kanka

Za'a iya gina gidajen rani daga kayan daban-daban. Za mu kalli yadda ake gina karamin gida na nau'in Dacha daga kayan aikin tsabtace muhalli - itace.

Me muke bukata? Mashaya (al'ada ko bayyanawa). Rahusa, ba shakka, saba.

Koyaya, idan kuna son sauƙaƙe aikin, saya abubuwa - wannan kayan ya ƙunshi spikes da gibba, godiya wanda ƙirar mai sauƙi ne.

Bugu da kari, gidajen rani daga mashaya masu yankewa sun fi dacewa da zafi da sanyin sanyi, wuce karancin sauti.

Af, wani fa'idar gina gidan rani daga mashaya - ba lallai ba ne don raba duka a ciki da waje, saboda nau'in halitta, saboda bishiyar da aka bi kawai ta gama aikin.

Kuna iya kashe kuɗi sai dai don ba da umarnin aiki. Gaskiya ne, zai yi tsada mai tsada sosai, kuma don tattara gidan har yanzu su ga kansu.

Don haka, yanzu game da yadda ake gina gida daga karce, kawai sayen kayan da ake buƙata.

Gidauniyar Gidan bazara

Wannan shi ne yadda yankin zai yi kama, inda aka shirya gina gida da hannuwanku.

Gidan rani yayi da kanka

Mafi sauƙin zaɓi na harsashin shine Columnar ne, amma zaka iya shigar da bel - zai zama abin dogara sosai.

Koyaya, gidan bazara ba zai ba da babban kaya a ƙasa ba. Yi aiki akan halittar wani yanki na shafi yana faruwa a cikin irin wannan jerin:

  • A cikin adadin kilogiram 100 na nauyi na kowane mita na gini, muna lasafta nauyin gidan;
  • Muna ɗaukar motar tare da diamita na santimita 25, muna ƙirƙirar ramuka tare da zurfin santimita 20;
  • ƙarfafa rami;
  • Don haka ciminti baya cikin ƙasa, botsan ƙasa an preated tare da fina-finai polyethylene (har ma da mafi sauki fakiti sun dace);
  • raw a cikin rami kankare;
  • Mun dauki kayan aiki da saka shi cikin rami. Da acikin ya kamata ya kalli saman ƙasa na kusan santimita goma;
  • A karfafa gwiwa, muna sanya bututu na santimita 10 a diamita. Wadannan bututun kuma suna buƙatar zub da kankare, kuma, ɗari ɗari, bayan shigar da fewan sandunan ƙarfafa (yana yiwuwa bayan ƙazantu);
  • Muna jiran kwana biyar har sai kankare ya bushe;
  • Yankin waje na bututun an rufe shi da daskararre na kankare, amintaccen gyara su ta amfani da abin da ya kamata;
  • Gibs da sauran sarari tsakanin tubalan da ƙasa sun faɗi barci tare da rubble ko ɓalle.
  • Mun kafa kowane takarda na kayan ruwa a kan tushe (alal misali, kantin).

Mataki na kan batun: Light Welling da Corridor Ledan Ribbon

Firam don gidan bazara yi da kanka

Gidan rani yayi da kanka

Muna yin kuliyoyi daga mashaya bayan mita a cikin fadi da tsayi. Muna samun zanen gado.

Daga cikin waɗannan, za mu sanya madaurin ƙasa, gyaran hanyar halayen hanyar Brusyev (galibi braised). Da yawa shawarwari don ɗaure dukkan abubuwa na firam na gidan, gami da bango:

  • Buƙatar da kuke buƙatar sauya a cikin tsari mai cuta;
  • Bai kamata ya zama ba fiye da ɗaya da rabi mita tsakanin baka;
  • Ramuka a ƙarƙashin sansanonin suna buƙatar rawar jiki da kyau a tsaye;
  • Girman fitowar kada ya wuce diamita na ƙarfin mil fiye da millimita fiye da ɗaya (yana da mahimmanci don zana ƙarfin jirgin sama);
  • Ramuka a ƙarƙashin Brzening dole ne ya zama santimita 2-3 mafi tsayi fiye da tsawon tsibin (a kan lokaci akwai shrinkage).

Bayan an gyara ƙananan juzu'i, muna sanya tallafin katako tare da lags a cikin hanyar.

Mahimmanci: Idan gidan rani yana shirin yin tare da Veranda, ƙananan tarin abubuwa da suka fi dacewa da ayyukan tallafawa duka, ciki har da Veranda.

Yadda ake yin bene na gidan bazara

Gidan rani yayi da kanka

Black bene don gidan bazara ya yi sauki. Don yin wannan, muna amfani da allon kauri guda ɗaya, wanda ya kamata ya zama aƙalla santimita 20.

Allon breed kuma a kan lags. Ba ma buƙatar suturar da aka ƙafe, tun lokacin da gidan bazara baya buƙatar insulated.

Haka kuwa yana da daci da abin dogaro, ya rufe shi da auduga da Golowaminu.

Mun kafa allon da kyau da kyawawan allon sama, a hankali gyarsu, kuma linoleum an gyara shi a saman.

Bango a cikin gidan bazara yi da kanka

Gidan rani yayi da kanka

Kamar yadda yake tare da batun da bene (Lags), ganuwar buƙatar ɗaukar kaya tare da rijiyoyin.

Lokacin da aka yi wannan aikin, ganuwar tana buƙatar rufe da hatimin (gansakuka, kunshin) daga cikin gidan.

Mataki na a kan batun: furanni a cikin tsoffin abubuwa: ra'ayoyi da ba a sani ba don gadaje na fure (hotuna 40)

Na gaba, ta amfani da irin ayyukan guda ɗaya, muna ɗora ƙarshen ƙarshen wani kambi kuma mu rufe hatimin.

Komai yadudduka ba ku aikata ba, kowa yana buƙatar rufe shi da hatimi iri ɗaya.

Yana da mahimmanci a tuna cewa idan an shirya gidan yana ɗaukar wutar lantarki, yana buƙatar yin shi ne domin amincin yana da babban matakin.

Lowarding da wayoyi tsakanin yadudduka a bango ba da shawarar ba. Zai fi kyau yin wayoyi na waje, wannan shine, wani wuri a wuri mai santsi don ba da bututun ƙarfe, inda za a gudanar da yankin.

Rufin gidan rani yayi da kanka

Gidan rani yayi da kanka

Mataki na gaba shine shigar rufin. Don yin wannan, kuna buƙatar shigar da saitin rafted (allon 15 na santimita 4).

Racks da kuma abubuwan da ake magana na iya zama ƙarami - 10 a kowace 4 cm. Creeping duk guda ɗaya hamada, muna yankan da mashaya, ya rufe brooid. Komai mai sauki ne.

Duk abin da muka bari shine shigar da kofofin, tagulla da rufe gidan da gefen waje na farkon, kuma yana fenti.

Cining ba lallai ba ne. Shi ke nan - Gidan Kashi na bazara yana tare da hannuwansu.

Kara karantawa