Sauya makullin a ƙofar ƙarfe: Canjin gaggawa na larvae

Anonim

Wanda zai maye gurbin makullin a ƙofar ƙarfe don inganta tsaro ko kuma lokacin da suka gaza. Gyara makullin makullin yana buƙatar cikakken yarda da umarnin.

Ta yaya zan iya canza kayan kulle a cikin mashin karfe

Sauya makullin a ƙofar ƙarfe: Canjin gaggawa na larvae

Sau da yawa akwai yanayi lokacin da kuke buƙatar canza gidan. Wannan na iya zama da alaƙa da lokuta da yawa waɗanda ba ma hade da rushewar jiki na zahiri. Amma idan kuna buƙatar maye gurbin makullai a cikin kofa na ƙarfe? Sadarwa masu ƙwararru ko har yanzu kuna iya yin aiki tare da hannuwanku, a lokacin da ya dace?

Da sauri canza ginin a ƙofar ƙarfe, ya wajaba don dalilai masu zuwa:

  • Ganyayyaki ƙofar;
  • rashin nasara;
  • da bukatar karfafa matakan tsaro; Hanya mafi sauki da za a yi shi ne canza gidan castle a cikin ƙofar ƙarfe;
  • Sun ɓace, an lalata yawancin maɓallan makullin ko a zahiri, kuma ba shi yiwuwa a yi kwafi;
  • Dole ne in yi amfani da ƙofofin ƙarfe na dare ɗaya ko wata;
  • Hanyar ta lalace sakamakon ayyukan maharan ko ceto;

    Sauya makullin a ƙofar ƙarfe: Canjin gaggawa na larvae

    Shigar da na'urar kullewa

  • Canza maƙarƙashiya saboda sayar da gidan da kuma karancin makullin don sabon mai shi;
  • Mankunan rukunin jirgin saman ƙarfe na tsohuwar rukunin ƙarfe ya tsufa kuma an suturta, yana aiki tare da kasawa;
  • Dace da sakamakon rashin aiki mara kyau ko yanayin zafin jiki da bai dace ba.

Ana iya ci gaba da kasancewa, duk da haka, ya bayyana a sarari cewa an maye gurbin kulle a ƙofar ƙarfe - mai sauƙin buƙata. Yi la'akari da yanayin da yawa da za ku iya haɗuwa. A takaice bayar da shawarwari, yadda ake sanya ƙofar dutsen ƙarfe da hannuwanku.

Maganin ƙira

Sauya makullin a ƙofar ƙarfe: Canjin gaggawa na larvae

Canji

An shigar da katangar a cikin ƙofofin baƙin ƙarfe a cikin wani bita, kuma canza shi wuya. A gare shi, ana yin aljihuna na musamman ko yanki daban. Hawan injin kofa yana samarwa ta "rungobe", wato, wurare masu ɗaukar hoto don ƙwallon ƙafa da sauran wuraren hawa ana inganta su don ƙirar ƙira.

Mafi yawan lokuta halin da ake ciki ya faru ne lokacin canza nau'in ƙauyin ƙofar yana da wuya ko canza ƙirar ba zai yiwu ba. A wannan yanayin, fitarwa shine ɗaya - don gyara tsarin ko amfani da daidai samfurin. Gyara, dangane da nau'in, ana iya samar da shi da kansa. Misali, masu satar silinda sun ba da izinin raguwa. Canza wani ɓangare na inji ko gyara na larvae akwai. Wasu "Hybrid" tare da makullin SWalald suna sanye da irin "Corridor na samun dama" - tsarin dangane da aikin farko na larvae. Yawancin lokaci ana rushe wannan ɓangaren kuma ana iya turawa ko canza shi gaba ɗaya.

Bari mu fara da nau'in hadaddun - gyara na ƙofar ƙofar da aka sanya shi da katangar ta toshe. Canjin tsarin wannan nau'in yana ba da izinin mawuyacin hali. Zai zama dole don zuwa toshe maƙarƙashiya don canza shi gaba ɗaya. Koyaya, masana'antun masu alhakin sun dace da kirkirar ƙirar kofa tare da hankali, kuma wasu samfuran suna samar da gyara ba tare da cire ɗayan filayen zane ba. Kuna iya canza kulle ta hanyar jan shi ta hanyar buɗewa.

  1. Gyara yana farawa da cikakken buɗewa da kuma nisantar da tsauri.
  2. Ana cire mabuɗin daga rijiyar.
  3. Na gaba, kuna buƙatar cire duk abubuwan sama. Areauki an cire:

    Sauya makullin a ƙofar ƙarfe: Canjin gaggawa na larvae

  • alkalami;
  • mai cike da kai;
  • Bolt;
  • Idan akwai wasu hanyoyin da suke da su - an share su.
  1. Yawancin lokaci kulle ƙofar Inletet yana haɗe da sukurori da yawa. Unitedungiyar taúrar tana ɗaure tare da maki 4 kuma karin kumallo biyu suna juyawa daga ƙarshen. Don canja dutsen, cire su duka kuma cire makullin.

Anan ne nan da nan a bayyane katangar farko a cikin hanyar wurin da aka makala. Hanya mafi kyau don shawo kan irin wannan matsalar zata zama tafiya zuwa kantin sayar da wani tsohon ginin da zabar ƙirar da ke ba da izinin shigarwa zuwa wuri guda, tare da irin wannan wurin gyara hanyoyin. Idan irin wannan matakin bashi yiwuwa, canjin kulle ya zama mai rikitarwa - zai zama dole a yi rawar jiki sabon ramuka da kanka.

Wani Buƙatun don cire makullin makullin SWalald shine yawan adadin abin da ya gabata. Lambar da wurin tsaftayya. In ba haka ba, gyara zai yi jinkiri na dogon lokaci, dole ne ku faɗaɗa wuraren zama ko kuma sababbi.

Gyara ƙofar silinda ke kulle a mafi yawan lokuta sun sauko don maye gurbin larvae. Wannan cikakkiyar dalla-dalla ne wanda yafi dacewa ya kasa kuma baya bada izinin amfani da amfani da tsarin aikin ennet. Don cire tsutsa, kuna buƙatar yin waɗannan:

  • Muna samun damar zuwa ƙarshen tsarin.
  • Bude kulle Input tare da mabuɗin, bar mabuɗin a cikin larvae drum.
  • Ba mu kafe murfin kulle located a ƙarshen ƙofar gaban.
  • Bayan haka, rufe inji don cire makullin katangar da samun damar larvae kullewa.
  • Ba mu kwance cikin dunƙule ba, wanda yake kiyaye abu yana buƙatar gyara. Yana yawanci a ƙarshen gidan ko a tsakiyar yaren.

    Sauya makullin a ƙofar ƙarfe: Canjin gaggawa na larvae

    Shigarwa

  • Bayan haka, zaku iya fara cire larvae. Don yin wannan, ya zama dole don zaɓar matsayin mabuɗin, yawanci yana cikin digiri 40 na juyawa a baka. Kayan yana kawai fitar da shi.

Hanyar juyawa don shigar da sabon larvae mai kama. Dukkanin ayyuka an yi su a jerin juzu'i.

Mun yi nazarin halayen na yau da kullun na sauya maye a ƙofar ƙofar. Ya kamata a tuna cewa idan kun yanke shawarar canza makullin a ƙofar ƙarfe, kuna buƙatar yin aiki ba da sauri ba a bincika kowane mataki. Misali, yayin sauyawa na larva, wanda ya riga ya yi aiki tukuru, za ku iya lalata tsarin. Dole ne ku yi rawar soja, cire sashin da ya lalace ta hanyar ƙwanƙwasa ko watse tare da chisel, sannan - buɗe makullin tare da hade na musamman. Ko yanke wani takarda mai ƙarfe. Saboda haka, ku yi gyara a hankali kuma a hankali.

Sauya makullin a ƙofar ƙarfe: Canjin gaggawa na larvae

Sauya makullin a ƙofar ƙarfe: Canjin gaggawa na larvae

Sauya makullin a ƙofar ƙarfe: Canjin gaggawa na larvae

Sauya makullin a ƙofar ƙarfe: Canjin gaggawa na larvae

Sauya makullin a ƙofar ƙarfe: Canjin gaggawa na larvae

(Muryarka zata kasance farkon)

Sauya makullin a ƙofar ƙarfe: Canjin gaggawa na larvae

Loading ...

Mataki na a kan taken: adana ajiya na fakiti a cikin dafa abinci

Kara karantawa