Hannun Clinit tare da hannayenku daga wake kofi: aji mai ƙasa tare da bidiyo

Anonim

Zaɓin kyauta sau da yawa ya dogara da abubuwan da ake so ƙaunataccen. Hobbies da kwararren mutane sun bambanta, don haka adadin kayan sovenir na sovenir kowace shekara yana ƙaruwa ne kawai. Idan akwai buƙatar gabatar da mamaki a cikin tsarin batun na teku, to, babu wani abu da ya fi abin mamakin mutum, yana yin hakkin jirgin da ta gare shi.

Hannun Clinit tare da hannayenku daga wake kofi: aji mai ƙasa tare da bidiyo

Irin wannan sifa na yau da kullun yana dacewa da yadda ya kamata idan an yi amfani da kayan da ba a tsammani ba. Don faranta wa mai ƙaunar ɗaya da inganta yanayinsa tare da kyautar, zaku iya amfani da shi azaman babban kayan don ƙirƙirar cakulan cakulan na cakulan.

Yadda ake yin irin wannan abin tunawa, yana nuna aji na gida tare da hotuna-mataki-mataki.

Mai tuƙi don kumburi

Kisan Helm na Spum ba ya buƙatar ƙwarewa na musamman da amfani da kayan hadaddun.

Hannun Clinit tare da hannayenku daga wake kofi: aji mai ƙasa tare da bidiyo

A cikin takarda zai ɗauka:

  1. Kwali;
  2. Almakashi;
  3. Manne;
  4. SMAPER;
  5. Takarda mai rarrafe;
  6. Sau biyu tef gefen;
  7. Alewa.

An shirya da'irori biyu a kan kwali, ɗayan ya kamata ya zama sau 5-6 fiye da ɗayan. Girman mafi girma ya dogara da yadda diamita ke so ya fi dacewa a ƙarshen.

Hannun Clinit tare da hannayenku daga wake kofi: aji mai ƙasa tare da bidiyo

A cikin babban da'irar, ana jinkirtar da'irar ta radius ta hanyar 5-7 cm ƙasa da. An yanke da'irori a cikin kwali, cikin sau biyu kowannensu. A cikin babban da'ira, an katse rami a gefen layin da ya gabata. A sakamakon haka, zobba biyu da ƙananan da'irori biyu ya kamata a juya.

Na dabam sare tube na kwali, tsawon wanda ya wuce diamita zobe.

Hannun Clinit tare da hannayenku daga wake kofi: aji mai ƙasa tare da bidiyo

Duk abubuwan an sanya su ta hanyar takarda mai launin launi.

Hannun Clinit tare da hannayenku daga wake kofi: aji mai ƙasa tare da bidiyo

Hannun Clinit tare da hannayenku daga wake kofi: aji mai ƙasa tare da bidiyo

An sanya ƙungiyoyi huɗu a kan hanyar giciye akan juna kuma a cikin Cibiyar Sona. An gama kammala "fan" a cikin manyan zobba biyu. Bayanai an lazimta da juna.

Hannun Clinit tare da hannayenku daga wake kofi: aji mai ƙasa tare da bidiyo

A cikin tsakiya daga bangarorin biyu, an gyara ƙananan da'irori tare da mai kauri. Kayan guda na tef na biyun suna glued a kan dafaffen alewa a gefen baya.

Labari game da taken: yadda ake yin pony daga "Abokina shine mu'ujiza" daga filastik a hankali tare da bidiyo

Hannun Clinit tare da hannayenku daga wake kofi: aji mai ƙasa tare da bidiyo

Idan alewa alewa ɗauka kasancewar "wutsiyoyi", ƙarshen na tanƙwara baya kuma ɓoye ƙarƙashin tef.

Hannun Clinit tare da hannayenku daga wake kofi: aji mai ƙasa tare da bidiyo

Tare da taimakon ɓangaren ɓangaren na biyu, an saita kyandir na tef akan diamita na zobe da kuma a tsakiyar matattarar. Kyakkyawan kyauta ta shirya!

Hannun Clinit tare da hannayenku daga wake kofi: aji mai ƙasa tare da bidiyo

Ba lallai ba ne a yi amfani da ƙananan alewa kawai a cikin aikin.

Idan ka kara diamita na matattarar motocin, to, za a iya yin ado mai tsayi da mashaya mai cakulan, wanda za'a iya sanya shi tare da layin giciye - iyawa na helm.

Jagora wanda zai iya ƙirƙirar cullary Masterstast a cikin nau'i na wani nau'in da wuri na iya ci gaba kuma ku cika ƙaramin jirgin ruwan mai dadi.

Hannun Clinit tare da hannayenku daga wake kofi: aji mai ƙasa tare da bidiyo

A lokaci guda, jirgin ruwa da kanta zai kasance da biscuit da ake so kai tsaye tare da shaƙewa da ake so, kuma duk karamar cibiyar jirgin suna da matukar gaske don samar da launuka daban-daban. Abinda kawai ake buƙatar la'akari da shi cikin shirye-shiryen mai dadi mai daɗi shine ɗan gajeren ajiya. Saboda haka, yana da kyawawa don yin ƙirƙirar wani lokaci guda kafin bikin.

Crafts a cikin ciki

Matsayi yana aiki azaman kayan ado na ado a cikin gidan waje na Apartment.

Hannun Clinit tare da hannayenku daga wake kofi: aji mai ƙasa tare da bidiyo

Idan kana son ƙara dakin, a cikin salon abin da aka sanya jigon ruwa a bayyane, cute kananan abubuwa, to, kananan mai tuƙi daga wakewar kofi zai halarci sararin samaniya. Aikin ya dace don shirya a cikin tukunyar fure, inda mai tuƙi ke yi amfani da kwali da manne, sannan a sanya shi a kan sanda na katako.

Hannun Clinit tare da hannayenku daga wake kofi: aji mai ƙasa tare da bidiyo

Bugu da kari, kasancewar karamin kyandir a cikin kwantena na kofi zai kunna na kayan ado wanda yake cike gidan da ƙanshin kofi. Welo mai tuƙi na katako na iya zama mai salo na madubi mai salo, zama agogo mai kyau, wani yanki mai yawa, ko dai ya zama kayan wasa a cikin ɗakin yara.

A yanayin na karshen, samfurin ya fi dacewa a yanke don yanke na flywood saboda ba ya da cumbersome. Aiki ya hada da duk cikakkun bayanai kamar lokacin da yake jan kwalba na cakulan.

Tarihi akan taken: Alamomin shafi don littattafai tare da hannayenka daga kwali: makirci tare da hotuna da bidiyo

Yana biye a mataki na ƙarshe don canza shi da launuka masu haske, kuma bayan bushewa don rufe tare da varynish na vinnish.

Hannun Clinit tare da hannayenku daga wake kofi: aji mai ƙasa tare da bidiyo

Domin, motocin mai tuƙi na iya juya, a matsayin ainihin, yana da kyawawa don gyara shi a cikin ɗorewa mai dorewa. Samfurin kayan ado a cikin salon ruwa zai iya yin ado ba kawai wani yanki mazaunin ba, har ma da mãkirci na gida ko filin wasa.

Hannun Clinit tare da hannayenku daga wake kofi: aji mai ƙasa tare da bidiyo

Gaskiya ne, amfaninta a bude sararin saman ya ƙunshi amfani da abin da ya fi jure yanayin waje. Misali, bugun motocin da aka yi da itace, an rufe shi da varnish, zai yi farin ciki da ido.

Irin wannan dabaran za'a iya shirya shi da katako ko amfani dashi a cikin tari na hadaddun kayan fure.

Hannun Clinit tare da hannayenku daga wake kofi: aji mai ƙasa tare da bidiyo

Ko da wane kayan abu ne da aka yi da kayan kwalliya na kayan jirgi, ana iya samun aikace-aikace da yawa. Duk yana dogara ne kawai akan abin fantasy da kuma hannun Masters.

Bidiyo a kan batun

Kara karantawa