Sama a kan rufin yi da kanka sanya

Anonim

Tebur na abinda ke ciki: [voye]

  • Amfani da fenti mai launi
  • Ma'aikatan Laser
  • FIRTGLASS ga Babban Sky Sky Tasirin
  • Shigarwa na rufi tare da mai aiwatarwa

Daga cikin dukkan zaɓuɓɓuka don tsara rufin daga cikin ɗayan mafi kyawun sararin samaniya shine sakamakon Sky Sky Night Night Night. Da rana, irin wannan kayan marmari na iya zama fari kawai fari, amma da dare ya cika, yin kwaikwayon saman barci a cikin sararin sama. Don yin irin wannan sararin samaniya a rufin, zaku iya amfani da dabaru daban-daban, don wannan, yadudduka na musamman, ana amfani da na'urorin da aka yi amfani da su. Duk yana dogara da girman ɗakin, yanayin shigarwa da damar kuɗi.

Sama a kan rufin yi da kanka sanya

Rufin ado na ado yana sanya dakin asali da kyau.

Don sauƙaƙe rufin sama, zai fi kyau a yi amfani da keɓaɓɓun juzu'i. Suna da filastik sosai, ana iya amfani da su kowane zane da amfani azaman tushe don zare. Bugu da kari, irin wannan shafi har yanzu yana da matukar shiri sosai a kwatanta da wasu zaɓuɓɓuka. A cikin masana'anta yana da sauƙin yin ramuka don zaren haske fiye da a cikin busassun, kuma a cikin tushen tabbataccen abu ba shi yiwuwa a yi.

Amfani da fenti mai launi

Ofaya daga cikin zaɓuɓɓuka, yadda za a sanya sama a kan rufinta shine amfani da zane mai ƙyalli na musamman, waɗanda suke da haske a cikin duhu tare da tabarau daban-daban.

Sama a kan rufin yi da kanka sanya

Dole ne a kula da rufin tare da kayan maganin antiseptik na farkon don guje wa bayyanar da ƙira.

A saboda wannan, da tashin hankali da aka saya tare da hoton sararin sama, taurari waɗanda zasu yi haske a duhu.

Shigar da irin wannan rufin ba a rarrabe ta hanyar rikitarwa, amma fasahar aiki ya dogara da nama da aka zaɓa. Mafi sauyin abu shine cewa an sanya firam ɗin farko, ana haɗe zane da shi. Akwai zaɓuɓɓuka masu tsada, inda masana'anta polymer ke farawa, bayan wanda aka ɗora shi akan firam. A kowane hali, babu buƙatar shigar da kayan aiki masu tsada, jeri na gindi.

Sarari ya rage tsakanin yanar gizo da kuma tushen, zai iya sauƙaƙe kowane kebul don na'urori masu walƙiya.

Ba lallai ba ne a yi amfani da hoton sama na dare, waɗannan tsarewar wanda zaku iya amfani da kowane zane zuwa ga masu zane-zane tare da girgije, faɗuwar rana. Duk ya dogara da abin da ya zama dole don samu. Da rana, aeilings na iya samun fararen fararen fata, amma da dare yana ba ku damar jin daɗin yanayin da ba a saba ba.

Mataki na a kan batun: Yadda ake yin filayen mota

Komawa ga rukunin

Ma'aikatan Laser

Don ƙirƙirar ƙarin tasirin, ana amfani da ayyukan laser na musamman, I.e., na'urorin walƙiya suna nuna tsarin da ake buƙata na. Tare da amfani da irin wannan kayan aiki, zaku iya yin koyi da faɗuwar taurari, tashoshin galaxies, jiragen ruwan gida, hasken wuta na arewacin taurari da tauraruwa. An shigar da Ma'aikatan Laser kawai bayan an sanya babban kayan aikin.

Sama a kan rufin yi da kanka sanya

Kayan aiki don zanen rufewa.

Don kafawa, ana bada shawara don gayyatar kwararru wanda zai shirya aikin ayyukan. Na'urar laser zata yi aiki da matsala.

A yau masana'antun suna ba da daban-daban zaɓuɓɓuka, amma mafi yawan lokuta shi ne mai rikitarwa tsarin tsarin amfani da kwamfuta. Kuna iya saita zaɓuɓɓukan zane da yawa waɗanda zasu canza junan su. Amma wannan zaɓi ne ya bambanta ta hanyar babban farashi, don haka ana amfani da shi ga gidajen ƙasa tare da manyan kudaden, tunda kayan aikin da kanta kuma yana buƙatar wurin shigarwa.

Komawa ga rukunin

FIRTGLASS ga Babban Sky Sky Tasirin

An yi tasirin tauraruwar taurari sama ta amfani da kayan aiki daban-daban, amma ɗayan amfanin shine fiber. Wannan shi ne bakin ciki zaruruwa daga kayan musamman wanda kawai haɗa zuwa mai aiwatarwa. A gefe guda, ana jan su ta hanyar ƙwayar cuta. Wannan aikin yana da lokaci-lokaci-cinyewa, tunda 1 m² na sama yana buƙatar kimanin ramuka na 12-150 don fiber na gani. Ga kowane budewa, an yi amfani da wani adadin daban-daban na wannan kayan - duk yana dogara da sakamakon da ake so. Kuna iya shimfiɗa daga ƙarfe 1 har zuwa guda 700.

Fiber Optic shigarwa Tsarin shigarwa na gaba:

  • Mai aiwatar da abin da zaren za a haɗa su da saman tushe a gindin ciki;
  • Tsarin da aka shimfiɗa a kan shimfiɗa an saka shi, dabam, in ya yiwu, akwati a ƙarƙashin aikin an yi shi, inda za a gano akwatin.
  • An ɗora matakai na sama daga flywood wanda aka sa hannu;
  • Ana matsar da kayan haɗin da aka gama da shi, wanda aka buɗe don fitowar kayan fitarwa na fitarwa;
  • Don akwatin tare da mai aikawa, an bada shawara don shigar da wurin da aka shigar don sabis.

Mataki na a kan batun: dakuna na shirin a gida mai zaman kansa

Komawa ga rukunin

Shigarwa na rufi tare da mai aiwatarwa

Don samun sakamakon sama a rufin, yi da kanku, dole ne don yin irin wannan aikin:

  • Da farko, ana buƙatar sanya mai gabatarwa a wurin da ya dace, wanda za'a iya hawa don gawa shinkafa. Wannan zabin yana yiwuwa lokacin ana amfani da rufin matakin biyu. A wannan yanayin, an sanya karamin ƙyanƙyashe a saman farfajiya, wanda aka sanya shi, ana sauƙaƙe aiki idan ya cancanta;
  • Ya kamata a lura da wurin da Baguette zai kasance. An gyara shi 15 cm ƙasa da matakin rufin is located;
  • Grid din ya yi kadan kadan sama da bayanan martaba. Kuna iya ɗaukar grid ɗin zane na al'ada na al'ada, wanda ke da alaƙa da ƙarfin ƙarfin da ƙananan sel ta hanyar fiber na fiber za a shimfiɗa;
  • Kuna buƙatar ɗaukar hoton da ake so na tauraro sararin samaniya, yana shimfiɗa madaurin, ƙirƙiri tsarin da ake so;
  • Abu na gaba ya zo shine mafi wahala mataki don sanya fata a rufin. Don shimfiɗa filament na fiber na gani ta masana'anta, dole ne ka fara dumama dakin, a hankali a ɗaure sasanninta na zane. Yin amfani da otal ɗin, wanda aka haɗa allura ta bakin ciki ta bakin ciki, wajibi ne don yin ramuka a cikin zane daidai da wurin zartar da zaran zartarwa. Fiber Ventrian da kanta ya zama daidai shimfidawa ta hanyar ramuka da aka samu don ya rataye kusan 15 cm ƙasa;
  • Ana iya karfafa kayan masana'anta a sasanninta, suna cika Fives, a ƙarshe gyarawa. Wannan bangare ana ɗaukarsa mafi wahala, ba a ba da shawarar yin shi kaɗai ba, tunda wani ya ci gaba da kayan masarufi, kuma wani shine don horar da zaruruwa. Idan baku kulawa ba, to, zaku iya lalata rufin, kuma farashin masana'anta ya isa, zai zama mai tsada don maye gurbinsa. Don yin sama a rufin da kyau da kyau, har yanzu ana bada shawarar gayyatattun ƙwararru;
  • Bayan gyara farfajiya, duk fibers suna buƙatar gyara a hankali a fuka-fukai da aka samo, to, hazza. Yankin ya kamata ya hau matakin daidai da rufin ko kuma ba ya cika fiye da 2 mm. Mai aiwatarwa bayan sauyawa a kan zai kirkiro da sakamakon da ya dace na sararin sama, hallaka da alamomin haske.

Mataki na a kan taken: Rajistar rufin gidaje masu zaman kansu: nau'in, Zaɓuɓɓuka, Na'urar Na'ura

Ceiling - wannan mawuyacin bangare na ƙirar gaba ɗaya. A baya can, suna kawai kuma ba tare da wani zakan ba, an fentin fari kamar fari, amma a yau ana iya yin wannan zaɓi. Mashahurin shekaru da yawa yanzu suna da keɓaɓɓen tsare-tsaren dabam dabam. Irin wannan rufin za a iya yi tare da hannuwanku, yana amfani da zaɓuɓɓukan samfuri daban-daban. Akwai zane-zane masu tsada don abin da ake amfani da na'urori masu yawa. Duk yana dogara da yuwuwar, shigarwa da yanayin kuɗi.

Kara karantawa