Kammala bangon bango a ƙarƙashin zanen - bidiyo

Anonim

A cikin wannan labarin, Ina so in gaya wa cikakken bayani yadda za a shirya tushen don aikace-aikacen da aka gama a ƙarƙashin zanen bangon. Bayyana batun amfani da kayan aikin sa da hankali kuma la'akari da hankali yadda ake shirya maganin da ake so. Tunda zanen ganuwar bayan putty yana buƙatar m farfajiya kuma don haka ina son cewa ƙarshen na ado zai yi kyau kuma ba shi da aibi. Ku yi imani da ni, bayan karatu, zaku iya yin komai da kanku ba shi da muni fiye da ƙwararre. Bayan haka, har ma da ƙwarewa daga wani abu ya fara, kuma kuna buƙatar farashin kuɗi ne kawai kuma mai haƙuri don cimma sakamakon da ake so.

Kayan aiki da ake buƙata

Don shirya da kuma amfani da ƙarshen pavy na bango a ƙarƙashin zanen, kuna buƙatar kayan aikin masu zuwa:

  • Gama spacure (pre-siye a cikin shagon gini);
  • Ilimin don shiri na maganin (yana da kyawawa cewa ganga zai sami murfin ƙarfe, ana iya amfani da guga);
  • Rawar soja ko turare tare da mahautsini butter (yana buƙatar shirya mafita);
  • Spatulas uku na karfe suna da tsayi daban-daban (manya za a yi amfani da su don amfani da kayan akan bango, kuma ƙanana don mafita na mafita tare da babban gyara na kusurwa);
  • mashaya tare da raga mai ban tsoro (yana da amfani don cire ƙananan kwararan fitila);
  • Kowane fitilar haske (don mafi kyawun haske).

    Kammala bangon bango a ƙarƙashin zanen - bidiyo

Shiri na bango

Tsaftace wurin aiki yana da mahimmanci kafin amfani da Putty. Idan kun zo ga wannan batun sakaci, Ina jin tsoron cewa ba za ku sami sakamakon da ake so ba kuma dole ne ya maimaita komai bayan wani lokaci. Amma tuna cewa fenti daga farfajiya ba shi da sauƙi don cirewa, yana da kyau a yi shi nan da nan kuma baya komawa zuwa ga gyara na dogon lokaci. Da farko, tsaftace kafuwar daga tsohon kayan ado: fuskar bangon waya ko fenti. A lokacin da tsabtace fuskar bangon waya, yi amfani da ruwa na al'ada, da ciwon impregnated tare da shi, ana iya cire shi daga farfajiya.

Mataki na a kan taken: Rutary a cikin Tsarin wuri mai yawa: Tushen da squashs a gida a gonar (hotuna 25)

Kammala bangon bango a ƙarƙashin zanen - bidiyo

Don tsohuwar fenti, ya fi kyau amfani da rawar soja tare da ƙarfe bututun ƙarfe wanda zai taimaka samun sauƙin ɗauka tare da zane zane. Bayan tsaftace na ƙarshe tushe daga kayan ado na ado, duba da kyau don farfajiya don kasancewarsa a cikin fasa, snaps da kusoshi. Kusoshi da sauran kayan ƙasashe suna cire daga farfajiya. Fasa da snakers zuwa zadach da filastar trus. Idan akwai a farfajiya na fungi da m, mun yanke bango da mafita na musamman. Bayan haka, ba ma son wannan to wannan datti ya ninka a ƙarƙashin filastar. Sannan a shafa cakuda na farko a cikin Layer kuma bari ya bushe akalla awanni 6. Samfurin zai taimaka muku ya cancanci putty akan bangon kuma yana hana saurin rashin lafiya.

Duba da kyau kuma axan da duka surface tare da ƙananan guduma. Idan yanayin tsohuwar filastar yana da mahimmanci, kuma ana matse shi da guda, sannan maye gurbin abu don cire shi gaba ɗaya. Kada ku yi haɗari don barin irin wannan samfurin, tunda duk sabon gyara naka suna hadewa da tsohon filastar a kan kyakkyawan lokacin.

Putty Putty ba zai iya cire abubuwa da yawa ba, saboda yana cire manyan aibi. Ina amfani da gauze ko maya mai dorewa don dogon aiki, wanda daidai yana gyara putty na farawa. Bayan rarrabawa da bushewa na samfurin, yana da kyau haskaka mashaya tare da kisan masarautar da sauran bayan aiki. Kada ka manta da ɗaukar aikin a cikin mai numfashi, tufafi na musamman da kuma dakin da ke da iska mai kyau.

Shiri na bayani

Yanzu zaku iya fara shirya abin da ke daɗaɗɗun Putty. Tun da aikace-aikacen kayan shine matakin karshe, kuma kana son ka fara zanen ganuwar bayan Putty, to, a hankali ka ga wannan tambayar. Ku lura da tsarkakakku lokacin da yasan mafita, gwada a cikin maganin gypsum ban sami ƙaramin sharan gini ba. Don haka, lokacin da aka yi amfani da shi don guje wa dunƙule marasa amfani kuma ku adana jijiyoyinku. A Tsarkin Allah bai kamata ba kawai a kewaye dakin, amma kuma tanki na shirya da mahautsini.

Kammala bangon bango a ƙarƙashin zanen - bidiyo

A kan kunshin, masana'anta yana nuna halayyar halayen halayen. Lura da umarni da yawa kada su karkace daga gare ta, kamar yadda zaku iya kawai a ƙarshen ƙarshen jefa shi, kuma darajar kayan ya yarda da shi. Sanya samfurin a cikin shiri da aka shirya da cakuda sosai don narke gaba daya. Yawancin lokaci ina ba da bayani na minti biyar na hutawa don ƙara kumburi bayan kowane hadawa.

A sakamakon haka, ya kamata ka sami cakuda mai amfani da lumps. A lokacin da ganuwar da mafi girma curvature, ya dace da lokacin farin ciki cakuda, kuma a lokacin da tare da kadan, to, daidaitaccen daidaito ya dace. Kada ku dafa samfurin a gaba, in ba haka ba zai zama mafi kyau a dafa shi nan da nan kafin amfani da kuma a cikin adadin ku daidai. Kada ku yi ƙoƙarin tsarma da abun da ke daskarewa na ruwa, yana da ma'ana, kawai jefa shi kuma a shirya sabon.

Kammala bangon bango a ƙarƙashin zanen - bidiyo

Fasaha na amfani da bayani

Don haka ku tafi zuwa mafi mahimmancin batun. Yadda za a sanya bangon a ƙarƙashin zanen? Don yin wannan, zaku buƙaci: Magani bayani, babban, spatuulula spatuulla. Haɗa fitila don mafi kyau haskaka wani waje. Rarraba farfajiya a kan murabba'un kusan 2 sq.m., ya raba bangon a fadin a fadin. Mix mafita tare da karamin spatula kuma canja wurin shi zuwa babban spatula, saboda haka zaku sami lumps da yawa. Sa'an nan kuma fara rashin damuwa daga kasan bango, motsi daga ƙasa sama, fitarwa mafita a farfajiya, don fasahar amfani da saman gindi, yi amfani da motsi daga sama zuwa ƙasa. Bayan cikakken rarrabawa akan murabba'in gani, duba wadatar da wuce haddi Putty, dole ne ka sami nisa daga 1mm zuwa 2mm zuwa 2mm ba ƙari.

Cire babban spatula mai wuce haddi da saki. Bayan kowane cirewar ta cirewa, tsaftace kayan aiki a gaba ɗaya kamar yadda aka nuna akan bidiyon. Maido da maganin baya a cikin akwati, kar a zubar. Don haka, rarraba ƙarshen putty akan bango. Don kusurwoyi, yi amfani da spatula na kusurwa kuma kar ku manta don tsabtace farfajiya daga wuce haddi. Hakanan zaka iya saka wuraren da wuya-kai don amfani da yatsa. Ku yi imani wani lokacin har ma mafi dacewa fiye da kayan aiki. Yi ƙoƙarin yin inganci kuma daga karo na farko, idan kun fara nutsuwa da fitarwa na dogon lokaci, a sakamakon haka, mafita zai fara faɗuwa kuma ko da mafita zai bayyana.

Kammala bangon bango a ƙarƙashin zanen - bidiyo

Ba manyan saki a cikin gidajen abinci ba za'a iya cire shi tare da siyarwar saƙa, ƙungiyoyi masu bushewa. Kada ka manta cewa bayan da amfani zaku tsaftace ganuwar, don haka bar ƙananan rashin daidaituwa, kada ku sha wahala. Lokacin da ka sanya dukkan putty, to, kafin zane da kyau, tsaftace farfajiya tare da mashin naman absuwa. Wannan fasaha zai taimaka muku isa ga cikakken tushe. Yanzu ganuwar a shirye kuma zaka iya ci gaba zuwa zanen.

Bidiyo "gama Putty na bango a ƙarƙashin Koyarwa"

Lokacin duba wannan bidiyon, zaku iya ganin misalin gani yadda za a gama gama abubuwan da ya ƙare da bangon a ƙarƙashin zanen. Saboda haka duk abin da ya faru daidai, duba abin da ke sa maigidan, kuma za ku jira sakamako mai kyau.

Kara karantawa