Yadda za a Dutsen Sauko a bango. Fasahar Montaj

Anonim

Saukewa da sauri shine kyakkyawan tsari don ƙirar veranda, gidaje, yankan da sauran zane. Baya ga kyakkyawan bayyanar, bayanin martaba yana da kyawawan halaye masu kyau, daga abin da zai yiwu a ware babban matakin:

  • low yanayin zafi;
  • juriya na danshi;
  • Karkatarwa.

Montage sauya a bango

Idan kyakkyawa na gidanka, yanke ko veranda, kuma ba ka san yadda zaka iya zuwa ginin tsohon gidan, a yanka ko veranda, sanya tare da naka Hannu - abin ban sha'awa hanya daga wannan yanayin. Za ku yi mamakin gaskiyar cewa clared zai kasance a kanku a ƙarƙashin ikon kuma ba lallai ne ku yi hayar da aka samu ba, duk aikin da zaku yi akan kanku.

Bugu da ari a cikin labarin zamu bayyana dalla-dalla game da yadda za a gyara siging daidai da yadda ake ganin gidaje tare da hannuwanku.

A cikin tsabtatawa, saiti ba wai wadatar ba - babu zanen da amfani da ƙwarewa na musamman ana buƙatar. Don kulawa, zaka iya kawai tsaftace bayanin martaba daga ƙazantar.

Za'a iya yin sigar daga wani abu daban, amma mafi kyawun inganci da sanannen yana ɗaukar ƙarfe. Karfe na ƙarfe ne na ƙarfe, kuma ana sarrafa shi ta hanyar tsarin polymer na musamman. Yana da baƙin ƙarfe ne ana ɗaukar abu mai dorewa wanda za'a iya amfani dashi a yanayin zafi daban-daban.

Abubuwan fasahar fasaha na ɓangaren an nuna a cikin tebur.

Tsawon 1 takardarDaga 50cm
Lay iyaka600cm
Gaba daya22.5cm
Hawa ƙasa22.8CM
Height High1,4cm
Sauyin ƙarfe yana da kauri

Ƙarfe

0.5mm.
Weight 1 Panel5kg

Me kuke buƙatar sani kafin fara aiki?

Yadda za a gyara sigari a bango?

Kafin gyara bayanin martaba, kuna buƙatar siyan shi girman da ya dace da launi. Don shuka bango da hannuwanku, saƙo sun fi dacewa, tsawon abin da yake 6m. Irin wannan zurfin zane ya zama mafi mashahuri, tun bayan aiki tare da shi babu ƙasa da duk sharar gida.

Ina so in jawo hankalinku cewa launin ya yi wasa mai nisa daga rawar da ta gabata, kuma farashin zane na 1M2 ya bambanta a cikin 150-200 rubles.

Game da launuka da launuka, bayanin martaba ba shi da ƙuntatawa. A yau, a kasuwa, ana wakilta sigari a cikin kowane irin tsarin launi da kuma a cikin daftari daban-daban, wanda zaku iya canza itace, bulo, dutse, da sauransu.

Yawancin Newbies suna matukar sha'awar hauhawar sigari, wanda za'a iya yin shi tare da nasu hannayensu a cikin bambance-bambancen biyu. Idan an gyara kayan, yayin da fasaha ke karanta, to kafin kafuwa ya fara, dole ne ku shigar da Jagora Jagora. A wata harka, sigar za a iya haɗe zuwa tsohuwar datsa, kuma a cikin irin wannan yanayin babu buƙatar shigar da hanyoyin jagorar.

Yadda za a yi ƙididdige adadin kayan da Fronot?

Krepim sa a bango shi kadai

Lokacin da kuka yanke shawara a kan irin sauya, dole ne ku yi lissafin adadinta. Hanya mafi sauki don yin lissafi ta amfani da zane. Don yin wannan, zaku iya kwatanta tsari da aikin ginin kuma ku auna duk ganuwar ta hanyar dabara s = tsawon lokacin bango, b shine tsayin daka. Ana lissafta yankin don kowane bango daban, da kuma jimlar saman dukkan saman an samo su. Don haka mai sauƙi, zaku iya yin lissafin jimlar saman gidan duka, a yanka ko veranda.

Biya kulawa ta musamman ga gaskiyar cewa bangon bangon an lasafta a duk windows da kofofin. Hakanan kuna buƙatar ɗaukar duk abubuwan kayan ado. Ba ku shirya sa su sa su ba, daidai ne?

Idan kuna sha'awar yadda ake tsara Frontothaunar, to don wannan kuna buƙatar yin lissafin yankinta. Don yin wannan, yana yiwuwa gabatar da farfadaddiyar a cikin hanyar da aka ɗaure ta hanyar alwatika, wanda ɓangaren A da B daidai suke, kuma za'a iya nuna tushe ta hanyar harafin C. Yanzu dabara ce mai zuwa ta shafi: P = (a + B + C) / 2, a cikin wane mita ne na rabin mita.

Bayan haka, zai zama dole a yi amfani da wani tsari wanda yayi kama da wannan: s = p (p-a) (P-B) (P-B).

Idan ka canza bayanan don kewaye, to, waɗannan za su kasance:

  • a da b = 8m;
  • c = 6m;
  • Dangane da dabara na farko, ya juya: P = (8 + 8 + 6m 6) / 2 = 11m (wannan abu ne na rabin lokaci);
  • Yankin da ake tsammanin: s = 11 (11-8) (11.8).
  • A sakamakon haka, muna samun wadannan bayanai: S = 495 = 22,25m2.

Don haka, duk da cewa akwai 'yan lissafin lissafi, mun sami yankin da ake so. Irin waɗannan masu sauƙi suna iya adana kayan kuma ba zai ba da izinin sake da shi ba lokacin da ka yanke shawarar buga menth.

Tsarin tsari

Montage suna tare da hannuwanku

Idan har yanzu kuka warware tare da hannayenku don shuka farfajiyar gidan, yankan veranda, kuna buƙatar sanin abin da kayan aiki da kayan aiki zasu zama da amfani ga wannan. Hakanan kuna buƙatar sanin wane fasahar shigarwa zai taimaka muku.

Sabili da haka, ga jerin kayan aikin da kuke buƙatar samu kafin farkon aiki:

  • Madauwari na pillet;
  • layin ƙarfe;
  • Caca;
  • guduma, masu fa'ida da nassi;
  • Murabba'i (mafi kyau daga karfe ko itace);
  • Kananan katako na katako;
  • mai sikeli tare da lebur da zane mai launi;
  • m yanka na wuka;
  • Bakin ciki igiya;
  • wani yanki na alli;
  • matakin;
  • Screwdriver.

Da farko, ya zama dole a cire kowane irin tsirrai da ciyawa daga ganuwar. Idan akwai magudanan ruwa ko wasu abubuwan kayan ado akan ginin, dole ne a rushe su. Gabaɗaya, kuna buƙatar cire duk abubuwan da zasu iya hana aiki mai inganci.

Idan akwai abubuwa masu lalacewa a bango, dole ne su goge, ko maye gurbin sabuwa, saboda canje-canje akan itacen ba zai yi aiki ba. Ragowar farfajiya yana da kyau a bi da shi da maganin antiseptik.

Bayan an cire abubuwa masu ado na ado, ɗauki matakin kuma tabbatar cewa an gyara bangon.

Rufin bango da fitilar bango

Bango mai zaman kansa ya hana biyayya

Kafin ka sami tattaunawar game da fuskokin sa, bari muyi magana game da manufar akwakun. Ana iya guje wa tsarin tsarin kawai lokacin da tsohuwar bangon bangon tana cikin kyakkyawan yanayi.

Idan kuna shirin fuskantar tsohuwar gidan, a yanka ko veranda, sannan aiki a nan ɗan ɗan sauƙaƙa gaskiyar cewa a lokacin bangon zai iya lalacewa ko "jirgin ruwa." A cikin irin wannan yanayin, zaku sayi kayan aikin da ake buƙata da shigar dazuzzuka, saboda idan kuna yi da Taimako na ɓangare na uku - ba tare da su ba za ku ji rauni ba.

The "iyo" ko bangon kankare yana buƙatar shigarwa na CLIT na allon ko hanyoyin jirgin ruwa. An gyara hanyoyin zuwa saman bangon ta talakawa talakawa, tsawon wanda shine 10 cm. Reiki ya cancanci yinwa nisa a cikin matakin a 30-40 cm. Lura cewa dole ne a shigar da su a kusa da taga ko ƙofar kofar, da duk sasanninta na veranda, gidan ko yanke.

A lokacin da aka tsara tsarin, har ma yana yiwuwa a shiga rufi, wanda zaku iya zaɓar kumfa, siliniyar ma'adinai, Gilashin Gilashin ko Polyethylene.

Yanzu zai zama tambaya mafi mahimmanci: Ta yaya za ku iya ƙarfafa bayanan martaba yadda zai yiwu don tabbatar da rufi mai zuwa? Dukkanin masana'antun suna nuna umarnin cewa za'a iya gyara bayanin martaba tare da galvanized ko kusoshi na aluminum. Amma, idan kayi tunani game da, zai bayyana a sarari cewa mafi sauƙin hanya don inganta bayanan sigari ta hanyar zana kai. Tambaya me yasa haka? Ka yi tunanin cewa kana yin rufin tare da hannuwanka, daidaitawa a kan matakala, rike da bayanin martaba a hannu, da kuma a cikin wani - wata guduma da kusoshi da kusoshi da kusoshi da kusoshi da ƙusoshin. A cikin irin wannan "pose" za ku buƙaci gudanar da maki ƙusa. Ba mai dacewa ba, dama? Da kuma jan kawuna yana da hat na magnetic, ana sauƙaƙe a sauƙaƙe a kan hakowar mai sikelin kuma a sauƙaƙe shiga zane.

SODDAN SARKI KYAUTA

Mun samar da shigarwa da bangarori da kansu

Sabili da haka yadda za a gyara siging munyi magana, yanzu zaku iya fara shigarwa da hannayenku kuma fara rufin tsarin.

Da farko dai, kuna buƙatar magana game da gyara tsiri.

  • Nemo ƙananan ƙwayoyin tsohuwar ƙwayoyin tsohuwar.
  • Zana m, wanda zai fi mafi ƙasƙanci alama ta hanyar 3-4 cm;
  • Gyara sandar farawa ta wannan hanyar da babba gefen ya kasance a matakin layin da mai ban sha'awa, hašawa shi tare da son kai.

Lura cewa yana da matukar muhimmanci kada a shigar da sajawa kafin saukarwar jirgin ruwa a duk yankin na Veranda, yanke ko a gida, ko a cikin wani wuri da kake so shirya.

Lokacin shigar da aiki, kuna buƙatar ku bi dokoki da yawa, wato:

  1. Dole ne a ci gaba da fuskantar rufewa da nasu nasa hannun don babu shinge zuwa fadada yanayin sararin samaniya da matsawa;
  2. Kada ku sanya kwamitin yana da kusanci da farfajiyar bangon Veranda, a gida ko yanke.
  3. Kada ku mirgine dunƙule mai zurfi. Wannan ba zai yarda da farfajiya ba don tsewa tare da zazzabi mai kaifi.
  4. Drive kusoshi ko dunƙule wasu dunƙule a tsakiyar rami mai cin gashin kansa, amma ba a cikin sasanninta ba. Mataki wanda ya fi dacewa don fitar da kusoshi - 30-40 cm.
  5. Rayuwa da rufi daga ganuwar gidan, yanke ko veranda ya kamata fara daga ƙasa, sannan kuma kuna buƙatar tura kwamitin zuwa ɗan kaɗan, har sai kun ji danna 'Castle danna "Castle".

Muna fatan cewa bayan karanta labarin ba ku da ƙarin tambayoyi game da saurin haɗin kai tare da hannuwanku.

Mataki na a kan batun: Yadda za a rufe rata tsakanin bene da bango a ƙarƙashin plinth

Kara karantawa