Itace na itacen tarko: aji mai kauri tare da hoto da bidiyo

Anonim

Kowace uwa ta san hakan tare da yaro yana da matukar muhimmanci a aiwatar da ci gaban m motsi. Irin waɗannan azuzuwan suna da sakamako mai kyau game da ci gaban iyawar kwakwalwa, kayan aikin magana, da kuma ƙwarewar aiki. Da yawa azuzuwan a rayuwar jariri, farkon yana fara magana, fahimtar maganar inna kuma ta zama cikakken memba na jama'a. Hakanan, kowane uwaye sun san irin wahalar jaririn da wahala kuma lallashe don magance wani abu da aka ayyana, mafi mahimmanci mahaifiyata, har ma da biyan wannan darasi na dogon lokaci. Wannan labarin ya bayyana dabarun samar da bishiyoyin dabino da hannayensu. Irin waɗannan azuzuwan akan ƙwarewar motsa jiki zasu haifar da farin cikin jariri da sha'awar kawo aikin sun fara ƙarshe.

Itace na itacen tarko: aji mai kauri tare da hoto da bidiyo

Da fari dai, jariri zai yi ma'amala da shimfiɗar jariri a cikin mahaifiyar da kamfanin, wanda ke da kyau a kan titi, don haka zai zama mai ban sha'awa don ganin sakamakon kuma Yana jin daɗin shuka na musamman, bari su girma daga takarda.

Zaɓuɓɓukan kisa Akwai da yawa. Ga wasu azuzuwan Masters.

Oneign girma

Itace na itacen tarko: aji mai kauri tare da hoto da bidiyo

Don aiwatar da sana'ar da kuke buƙata:

  • 14 zanen gado na babban yawa ko zanen takarda takarda;
  • 16 zanen gado mai launin shuɗi ko launin ruwan kasa;
  • manne;
  • almakashi.

Palma ta ƙunshi wasu adadin abubuwan fili. Don samun samfurin da aka gama, kuna buƙatar tattara abubuwa 210 daga takarda na kore da abubuwa 243 daga rawaya (ko launin ruwan kasa). An tattara abubuwan da aka tattara bisa ga tsarin a cikin hoto.

Itace na itacen tarko: aji mai kauri tare da hoto da bidiyo

Bai kamata ku ji tsoro ba, duk abin da aka yi ana yin su da sauri kuma kawai kuma a ƙarƙashin ikon kowace alamar da jariri.

Lokacin da duk abubuwan da ke tattare da su, za su iya bin mataki na gaba - taron itacen dabino.

Itace na itacen tarko: aji mai kauri tare da hoto da bidiyo

Da farko dai, ya zama dole don ƙirƙirar tserewa don samfurin don itacen dabino na iya tsayawa cikin kansa kuma ba ya faɗi. A saboda wannan, matakan biyu na koren kore guda tara ana gina su, bayan sun kunna gefen da ba daidai ba.

Mataki na a kan Topic: Saurin Sauya daga jaridu: Master Class na akwatin masana'antu daga Nila

Bayan haka, a kan kowane kusurwa na ɓangaren ɓangaren ɓangare na biyu ana saka shi a kan ɗayan kore ɗaya na na uku. An yi amfani da abubuwa 18 da yawa. Mataki na huɗu ana hade shi iri ɗaya zuwa na uku. Don ƙirƙirar matakin farko, dole ne ku haɗa da abubuwa 36!

Itace na itacen tarko: aji mai kauri tare da hoto da bidiyo

Don haka itacen dabino ya zama ya zama da kyau, kuna buƙatar ƙara ƙasa a kusa da gindin itacen tsawon mataki biyar na ciyawa.

Itace na itacen tarko: aji mai kauri tare da hoto da bidiyo

Itace na itacen tarko: aji mai kauri tare da hoto da bidiyo

A saboda wannan, abubuwan rawaya suna haɗuwa daga na shida. Matakan na shida da na bakwai suna kunshi abubuwa 36 na rawaya. Farawa daga matakin na takwas, muna zuwa ƙirƙirar hanyar dabino.

18 Ana rarraba abubuwan rawaya da aka rarraba ta hanyar itacen Cozo, a cikin ɓangaren da ke yin aikin ƙasa daga abin da itacen dabino ke tsiro. A matakin tara, wajibi ne don rarraba abubuwa guda takwas na rawaya, kuma maimaita wannan matakin matakan 19 na gaba.

Itace na itacen tarko: aji mai kauri tare da hoto da bidiyo

Tsarin dabino ya shirya. Kuna iya motsawa zuwa keran ganye. A cikin duka, ya kamata a yi ganye shida a samfurin da aka gama. Ganye ana yin su ne da abubuwan kore.

Matakan biyu na farko na takardar ya ƙunshi abubuwa shida. Abubuwan da aka yi na jerawa na biyu ana sanya su a gefen da ba daidai ba (idan ka dauki matakin farko da misalin).

Don cika layi na uku kuna buƙatar sa abubuwa biyu a kowane ɗayan kusurwoyi na matakin na biyu. Dangane da irin wannan makirci, ana tattara matakan 12.

Itace na itacen tarko: aji mai kauri tare da hoto da bidiyo

Sauran ganye biyar ana yin su gwargwadon algorithm iri ɗaya. Don kammala aikin, kuna buƙatar sanya ganyayyaki zuwa murfin ganga. Yanzu shirin Palma ya tabbata!

Ta hanyar ƙara fantasy, a kan wannan ka'idodin zaku iya ƙirƙirar dukkanin itacen dabino ko ma gina tsibirinku na ƙazantar da kauri.

Itace na itacen tarko: aji mai kauri tare da hoto da bidiyo

Frides video akan yadda za a yi itatuwan dabino a cikin tsarin asalin, kuna iya gani a nan:

Zabi mai sauƙi

Idan jariri 'yan shekaru kadan ne, kisan na dabino na iya zama da wuya a gare shi, kuma wataƙila kawai ba su da isasshen kamala saboda karami.

Mataki na a kan batun: zanen trays: Class na Master a cikin Matakai da hotuna da bidiyo akan fasaha

Don irin waɗannan yara da iyayensu akwai sigar mafi sauki na masana'antar dabino.

Itace na itacen tarko: aji mai kauri tare da hoto da bidiyo

Don aiki zai buƙaci:

  • jaridar;
  • Green takarda;
  • takarda launin ruwan kasa;
  • almakashi;
  • manne;
  • Scotch.

Da farko dai, kuna buƙatar fara ƙirƙirar gonar itacen dabino. Girman kayan da aka yi amfani da kuma bargo dangane da girman da ake so na samfurin, don haka ba a bayyana labarin.

Don yin wannan, ana ɗaukar takarda jaridar kuma m janya zuwa cikin littafin, sai a nannade cikin scotch.

Diamita baya buƙatar yin ƙarami, mafi yawan diamita na ganga shine, mafi tsoratar itacen dabino.

Itace na itacen tarko: aji mai kauri tare da hoto da bidiyo

Mataki na gaba wajibi ne don ɗaukar takarda mai launin ruwan kasa ya yanke shi cikin tube tare da tsawon ƙiren dabino. A kowane tsiri, an yanke yankan a ƙasa zuwa kusan tsakiyar, ya juya wani abu kamar gefe. Mafi sau da yawa schs ne, mafi kyau da zai yi kama da samfurin da aka gama.

Itace na itacen tarko: aji mai kauri tare da hoto da bidiyo

Bayan haka, waɗannan tube an liƙa a kan rigar daga jaridar ta sauka. Gangar jikin ya shirya. Kuna iya zuwa ga ganye.

A kan takarda kore, ana jawo madauki. Kuna iya ɗaukar hoto a shirye daga Intanet kuma ku fassara shi zuwa takarda, kuma zaku iya yanke hukunci daidai yadda ganyen dabino ya kamata yayi kama.

Itace na itacen tarko: aji mai kauri tare da hoto da bidiyo

Itace na itacen tarko: aji mai kauri tare da hoto da bidiyo

Da yawan ganyayyaki, ma, warware mama da jariri. Yana da mahimmanci kada a yi nadamar kayan da itacen dabino ba ya yi kama da kai mai ban tsoro da baƙin ciki, amma kuma ba don overdo shi ba, in ba haka ba bayyanar samfurin zai iya zama mara hankali.

Na gaba, an yanke ganye, lanƙwasa a tsakiya (wannan zai ba su ƙananan kuzari da girma) da kuma glued zuwa ganga.

Itace na itacen tarko: aji mai kauri tare da hoto da bidiyo

Wurin bonda na ganga da ganyayyaki suna wayewar iska tare da wani gefe tare da gringe.

Samfurin ya shirya. Abin sani kawai ya zama dole don barin shi bushe kuma zaka iya gina gandun daji!

Itace na itacen tarko: aji mai kauri tare da hoto da bidiyo

Bidiyo a kan batun

Darasi a kan batun anan:

Kara karantawa